Cầu MB - Cầu đề hiếm | Page 75 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Lại trùng máu :)) mai e cũng đang nhắm c1,6 đang thích b01,14 qá a ạ nhưng chắc vẫn lót b04,34 vì tuần trc cầu của e còn nợ b34 chưa trả, thường trả qá ngày sẽ nổ t2 hoặc t3 đầu tuần ạ
Ngày a đánh khoảng 20 số thôi, và hay cối 1 con to nhất, chưa trả thì bỏ thôi k tiếc hihi, nay a kết 89,84 lắm mà cũng k nhả cho

Lại trùng máu :)) mai e cũng đang nhắm c1,6 đang thích b01,14 qá a ạ nhưng chắc vẫn lót b04,34 vì tuần trc cầu của e còn nợ b34 chưa trả, thường trả qá ngày sẽ nổ t2 hoặc t3 đầu tuần ạ
A có quả cầu này mới nhìn dc, con đầu vào giải đặc biệt ghép với con cuối giải nhất ngày chủ nhật tạo thành bộ đề nuôi tuần, tuần này đang báo bộ 23

Đúng rồi em, định dạng này cũng gần giống với bác Soi nhưng ít xuất hiện, a thấy ăn cũng đều nên chia sẻ, hi vọng nay nổ để có cái bám, chơi nhỏ nhẹ thôi, coi như test
Hnay e kết CT16 qá mà nay b04,34 lại nc :))

Đúng rồi em, định dạng này cũng gần giống với bác Soi nhưng ít xuất hiện, a thấy ăn cũng đều nên chia sẻ, hi vọng nay nổ để có cái bám, chơi nhỏ nhẹ thôi, coi như test
Cho e hoi chut la homnnay ko ra co nuoi ko a