Cầu MB - Cầu đề hiếm | Page 88 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
34d là bao nhiêu hả chủ thớt, jay lấy 1357 là 34d luôn hả

1357 ghép vòng 25 số hả bác . Bác đi cả phức 3D voi 4D nữa ý . Ít vốn ma ăn thì ăn dầy , 3D có 64 số . 4D có 256số ăn thì dc 9t trù gốc đi la dc hoen 8t đó
Vậy là sao, bạn giải thích rõ giúp, mình không hiểu,

Mình chơi hay gãy càng lắm nên toàn chơi cả 10 càng á
Thì dc ăn cả ngã về ko , mình toàn choi 4số từ 2D 3D 4D
Vậy là sao, bạn giải thích rõ giúp, mình không hiểu,
Minh hay đi phức thế này ah . Thây về 8 2 ngày roii nên bỏ 8 chọn 5. Về những con số 02579 kia thì mình ăn 4D đó ah

Đính kèm

Thì dc ăn cả ngã về ko , mình toàn choi 4số từ 2D 3D 4D

Minh hay đi phức thế này ah . Thây về 8 2 ngày roii nên bỏ 8 chọn 5. Về những con số 02579 kia thì mình ăn 4D đó ah
M thì hay chơi theo dàn mấy trăm số á, chứ đánh ít này hay bị mất tiền lắm. M hay chơi dàn hơn 400s ý

CẦU ĐỀ HIẾM LÂU RỒI KO THẤY CHẠY VÀ CŨNG KO THẤY BÁO. HÔM NAY MÌNH LẠI CHIA SẺ CHO AE NUÔI BTL VÀ ĐỀ 1 CHẠM CỨNG NUÔI TUẦN NHÉ : BTL 55 KHUNG 3 NGÀY + ĐỀ CHẠM 4 KHUNG 7 NGÀY, AE NÀO THÍCH CHĂN NUÔI THÌ CÓ THỂ VÀO TIỀN, TỶ LỆ NUÔI ĐỀ THÌ AE TỰ NHÂN LÊN THEO VỐN CỦA MÌNH, 1 BTL THÌ TỶ LỆ DỄ DÀNG RỒI PHẢI KO AE. CHÚC AE MAY MẮN.

CẦU ĐỀ HIẾM LÂU RỒI KO THẤY CHẠY VÀ CŨNG KO THẤY BÁO. HÔM NAY MÌNH LẠI CHIA SẺ CHO AE NUÔI BTL VÀ ĐỀ 1 CHẠM CỨNG NUÔI TUẦN NHÉ : BTL 55 KHUNG 3 NGÀY + ĐỀ CHẠM 4 KHUNG 7 NGÀY, AE NÀO THÍCH CHĂN NUÔI THÌ CÓ THỂ VÀO TIỀN, TỶ LỆ NUÔI ĐỀ THÌ AE TỰ NHÂN LÊN THEO VỐN CỦA MÌNH, 1 BTL THÌ TỶ LỆ DỄ DÀNG RỒI PHẢI KO AE. CHÚC AE MAY MẮN.
cảm ơn anh đã chia sẻ

Btl 55 b lấy ở dấu hiệu ntn b

Chạm 4 lấy ở đâu, admin, có cầu k

B có thể nói lại dấu hiệu đó đc ko b
Khi nào ae thấy ở giải nhất có lo kép: nếu là kép lẻ thì ae + với 20 sẽ dc 1 btl k3n, nếu là kép chẵn thì + 10 sẽ ra btl k3n( ngày 22/07 , g1 có kép 99, + 20 dc btl 11 nổ ngày 2. Ngày 24/07, có kép 11 ở g1, hqua chén btl 33 n 2

Khi nào ae thấy ở giải nhất có lo kép: nếu là kép lẻ thì ae + với 20 sẽ dc 1 btl k3n, nếu là kép chẵn thì + 10 sẽ ra btl k3n( ngày 22/07 , g1 có kép 99, + 20 dc btl 11 nổ ngày 2. Ngày 24/07, có kép 11 ở g1, hqua chén btl 33 n 2
Cảm ơn b rất nhiều