Cầu MB - CẦU ĐỀ KÉP GIA TRUYỀN@MANHDUC09 | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ KÉP GIA TRUYỀN@MANHDUC09

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
theo như cau ban nói thì hôm nay phải nổ kép rồi nhưng mà lại gay
Đúng mình xl tất cả mn vì nếu chạy đúng vệt như 2019 thì là rất ok nhưng cầu gãy là gãy . Nhưng vẫn nuôi k7n vì mình 2019 vẫn chơi kiểu định dạng vậy và nó báo như vậy là báo kép bằng đó

Bạn chia sẻ câù 3,8 với mình chưa biết cầu này
Cầu đó thứ 2,3 kết hợp nó lại trùng chạm 3&8 với cầu long biên huyền thoại và cả cầu thanh trì huyền thoại tuần này đều báo chạm 3&8 lên mình cs 1 cầu long biên thôi bạn ạ .

Đúng mình xl tất cả mn vì nếu chạy đúng vệt như 2019 thì là rất ok nhưng cầu gãy là gãy . Nhưng vẫn nuôi k7n vì mình 2019 vẫn chơi kiểu định dạng vậy và nó báo như vậy là báo kép bằng đó
Có thắng có thua chứ bác, e là e vẫn theo dàn 30s hết khung tuần này với dàn kép 1 tuần của bác

Có thắng có thua chứ bác, e là e vẫn theo dàn 30s hết khung tuần này với dàn kép 1 tuần của bác
Mình cs cho mn tk mn chơi mà lại gãy mình cũng chơi thật sự cảm thấy không hiệu quả nữa rồi bạn ạ

Cầu ct @manhduc09 cs cho mn đẹp là vậy , nếu nay gẫy chưa về chứ không phải là kép không về
Hiện tại kép vẫn đang báo mạnh , ace vẫn tiếp tục vào nuôi kép để thắng đồng

Từ giờ cuối tuần kiểu gì chả nổ kép, mà chạm 3,8 ra rồi giờ còn cầu tổng 2.6 nữa bác nhỉ

Anh MD anh bảo nuôi mà hnay chưa ra trong 7 ngày ra í. Nay a soi kĩ lại cho mọi người khung tầm chính xác để mọi người yên tâm nuôi anh ạ, chứ sao lại áy láy chứ.

Anh MD anh bảo nuôi mà hnay chưa ra trong 7 ngày ra í. Nay a soi kĩ lại cho mọi người khung tầm chính xác để mọi người yên tâm nuôi anh ạ, chứ sao lại áy láy chứ.
Trời ơi a họ dự tên đoán k7n tính cả ngày hôm nay . Xl a k thể biết chính xác đc vì đồng nó dạo này quay láo quá về sám liên tục