Cầu MB - Cầu đề miền bắc 13/01 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề miền bắc 13/01

có ai nhìn thấy cầu đâu ko vậy...hay nhỉ..tìm phê lòi pha cũng ko thấy...Chỗ này là nơi chia sẻ cầu nhé ae...ko đưa ra cầu cho ae tham khảo thì thôi đi cho đỡ mất thgian..mà phạm qui diễn đàn đó
Đơn giản thôi các bạn ơi.

Căn cứ vào hai số cuối G1; G2.1 và G2.2.
Nếu ít nhất hai số cuối trong 3 số trên có hai số đầu giống nhau thì ta lấy số đầu đó và số còn lại làm đầu của đề. Ngược lại, nếu hai số cuối trong ba số trên có đuôi giống nhau thì ta lấy số đó và số còn lại làm đuôi đề.
Cụ thể: ngày 31/12, các giải G1, G2.1, G2.2 có ba số cuói lần lượt là 02 08 86. Ta thấy giống nhau ở 2 con 0 đầu. Lấy 0 và số còn lại là 8 làm hai đầu đề 0 8. Hôm sau ra đề 05.
Ngày 01/01, có dạng 51 64 81. Ta thấy hai số có đuôi là 1. Bắt đề hôm sau có đuôi 1 và số cong lại là đuôi 4. Vậy hôm nay ta chơi đề đuôi 1 và 4. Lót chạm 14.
Các bạn hiểu chưa?

Nếu ít nhất hai số cuối trong 3 số trên có hai số đầu giống nhau thì ta lấy số đầu đó và số còn lại làm đầu của đề. Ngược lại, nếu hai số cuối trong ba số trên có đuôi giống nhau thì ta lấy số đó và số còn lại làm đuôi đề.
Cụ thể: ngày 31/12, các giải G1, G2.1, G2.2 có ba số cuói lần lượt là 02 08 86. Ta thấy giống nhau ở 2 con 0 đầu. Lấy 0 và số còn lại là 8 làm hai đầu đề 0 8. Hôm sau ra đề 05.
Ngày 01/01, có dạng 51 64 81. Ta thấy hai số có đuôi là 1. Bắt đề hôm sau có đuôi 1 và số cong lại là đuôi 4. Vậy hôm nay ta chơi đề đuôi 1 và 4. Lót chạm 14.
Các bạn hiểu chưa?
Hô qua la 9 9 1 nhung đề ra 80 nên mình thấy cũng có gẫy đấy

Các bạn hiểu chưa?
Đâug 0 đuôi 8 hssau đề ra 05 ai giải thik với a

Dựa vào bảng lô ae đã biết ngày mai oánh đề gì chưa nhở còn ae nào nhớ cầu của mình không hehee ??
Dua vao bang lo ,co mot giai co 3 so 1 nen đanh cham mit va cham 6 phai k ban . Cu the la đau 1 hay dinh hon phsi k

Lấy tất cả giải lô hôm trước để đánh cho giải ĐẶC BIỆT ngày hôm sau đúng k bác.

Em ma la chủ tịch diễn đàn trắc chắn em sút cho bạn một phát bay da khỏi diễn đàn lên chia sẻ cho anh em mà nhu bố đời ấy cầu kèo thì mỗi tuần một kiểu

Em ma la chủ tịch diễn đàn trắc chắn em sút cho bạn một phát bay da khỏi diễn đàn lên chia sẻ cho anh em mà nhu bố đời ấy cầu kèo thì mỗi tuần một kiểu
:)) gì mà mỗi tuần một kiểu vậy bác cầu này chỉ có 1 ?

Mình hỏi thật bạn đã đọc kỹ nội quy chưa vậy. Ae có người vào trước người vào sau, bạn đã có tâm chia sẻ thì phải nói cho rõ. Hoặc phải có cầu kèo cho ae tư tin chơi chứ, còn nếu bạn thích câu like thì tôi cho bạn 1000 like nhé
Bạn có hiểu thế nào là cầu dịch ko