Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 11/03/2022 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 11/03/2022

Xin lỗi tất cả ace là thành viên và các MC diễn đàn GMSH, cho tôi đc nói lời xin lỗi trước rồi tôi mới có góp ý với tất cả các MC và ace đã là thành viên và mong muốn đc là thành viên trên diễn đàn GMSH. Tôi cũng biết và tham gia diễn đàn GMSH từ tháng 7/2020 chắc cũng không lâu nhưng cũng không phải là mới trên diễn đàn, tôi biết chơi lô đề từ những năm 90 nhưng không phải tôi sống bằng lô đề, tôi có công việc cụ thể và xác định lô đề là thứ giải trí nếu có thêm thu nhập thì tốt hơn nhưng cũng không nên để ảnh hưởng đến cs. Chính vì thế tôi cũng không nặng nề trong mọi vấn đề. Thời gian tôi cũng xem, theo dõi mọi hoạt động của diễn đàn, của các MC và chốt số của các cao thủ, chủ tịch trên diễn đàn mà tôi thấy có vài góp ý với ace.
- Đối với các MC. Rất mong luôn tạo ra được sân chơi vui vẻ, có ích (Không mang tính chất lôi kéo), luôn có được hoạt động vì cồng đồng và tiếp tục giúp đỡ ace đã bị lún sâu vào nợ nần dần thoát nợ và biết để xác định để có được điểm dừng đúng thời điểm. Trong các video chia sẻ cầu kèo không nên gợi ý ace chơi với số tiền là bao nhiêu (Vì có tính chất nhạy cảm, cờ bạc- chơi to chơi nhỏ còn tùy vào khả năng của mỗi người), không nên nói ace đang xem like hãy bấm like và chia sẻ để đc trúng số (Sẽ rất kỵ về tâm lý), nếu người xem thiện trí người ta cũng tự hiểu để nhấn like và chia sẻ để động viên MC làm chương trình. Tiếp tục tách lọc các phần tử xấu ra khỏ diễn đàn như chia sẻ số ra ngoài, có hành động vô văn hóa.....
- Các thành viên tham gia trên diễn đàn không nên có những lời lẽ bậy bạ, xúc phạm đến các thành viên khác làm xấu hình ảnh là thành viên của diễn đàn mà hãy bình tĩnh, kìm chế bản thân ngày thua cũng như ngày đc, biết chắt lọc chọn số theo chứ không vì một hai hôm bám theo ct nọ kia không đc ăn thì chửi bới, nói tục.
- Với các cao thủ hãy luôn tìm tòi cầu kèo để chia sẻ, hãy bằng tấm lòng, tình người luôn luôn chắt lọc, lựa chọn những cầu kèo cơ bản nhất mà theo nhận định của bản thân có khả năng xuất hiện là nhiều nhất hãy đưa lên để ace cùng đc tham khảo ( Không nên đưa quá nhiều)
Trên đây là vài góp ý của tôi với các MC, cao thủ và chủ tịch vẫn đang hoạt động rất tích cực trên diễn đàn. Mong đc tiếp tục tiếp thu, học hỏi.
Góp ý của tôi có gì chưa đúng mong ace diễn đàn bỏ qua. Xin cảm ơn và chúc ace ngày ngày nhận được nhiều may mắn, chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.

định dạng lô 72823 hôm kia chưa trả đề chạm tổng 05 , tổng hàng trăm + đơn vị ĐB mai là chạm 38 , giải 4.4 cũng có bộ 23 , định dạng lô hôm nay 34949 và 49946 báo chạm tổng 0527 , duy nhất bộ 23 đủ điều kiện của các cầu gộp lại , ko vụt mạnh bộ 23 thì còn chơi cái gì nữa kkkkk , bạch thủ bộ 23 ace ơi cả nhà mình ơi kkk.
Ưng ý quá bác ạ. Thank

3 BỘ ĐỀ AE THAM KHẢO

MỖI NGÀY CHỈ CHIA SẼ 1 HOẶC 2 BỘ CẦU ĐỀ. HÔM QUA AI THEO BỘ THỨ 2 THÌ HJP 292 NHÉ.
NAY CHỈ 1 BỘ NÀY THÔI.
ĐÃ THÔNG ĐỀ 5/7 NGÀY.
(chia sẽ nhiều ạn em k biết bộ nào mà chơi, cho nên.... ạn em chú ý)
Screenshot_20220311-161218_Samsung Internet.jpg