Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 26/07/2022 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 26/07/2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
alo alo ae. ngồi uống tách trà.hút điếu thuốc lại mày mò ra cầu ae à.
thêm niềm tin cho ae nào đang kết chạm 1,6
như tối qua mình đã nên vài đường cầu cơ bản.
có 2 đường cầu báo chạm 1,6 nét như sony.
kết chạm 6 .kết luôn đầu 6 (bộ 14)
stđ; 36,69
3càng 1,4
chúc ae luôn may mắn.

Đính kèm

Hôm nay lại chén dàn nuôi tuần ngày đầu ae nhé, chúc mừng ae nào Theo, lại lên cho ae dàn 2 nuôi tuần
View attachment 205507
Bạn đã cố gắng hết sức có thể hết tiền chơi 2c rồi thầy giáo ơi ngày làm 2,3s 3c cầu duyên thừog thì em nó trong một tuần ăn đc một lần 3c ít số lẽ hôm wa cũng rất OK nhưg vì hết vốn khôg thể cổ gắng đc.... 🙃

Đính kèm

Bạn đã cố gắng hết sức có thể hết tiền chơi 2c rồi thầy giáo ơi ngày làm 2,3s 3c cầu duyên thừog thì em nó trong một tuần ăn đc một lần 3c ít số lẽ hôm wa cũng rất OK nhưg vì hết vốn khôg thể cổ gắng đc.... 🙃
Ngon thế 3d ít số tuần húp 2,3 lần là ổn rồi

Bạn là niềm tin678 ak phải ko vậy

Ngon thế 3d ít số tuần húp 2,3 lần là ổn rồi
Có đâu tuần chỉ được một hoặc 2 lần thôi mà vừa về bờ thần tốc xong cái đứa bạn nó mượn tđ một ít tưởng nó nghe nhạc hay lam gì cơ ai ngờ nó chơi sóc dia giờ lại về con số 0 rồi thầy giáo ơi 😂 lần trước còn vốn 1tr lần này còn đúng 200k chỉ chơi 3số thôi xem coi tuần này có may mắn ko em nghĩ chắc hết hi vọng rồi ☹️☹️☹️

Cao thủ chuyên đề 3số ace tham khảo

Có đâu tuần chỉ được một hoặc 2 lần thôi mà vừa về bờ thần tốc xong cái đứa bạn nó mượn tđ một ít tưởng nó nghe nhạc hay lam gì cơ ai ngờ nó chơi sóc dia giờ lại về con số 0 rồi thầy giáo ơi 😂 lần trước còn vốn 1tr lần này còn đúng 200k chỉ chơi 3số thôi xem coi tuần này có may mắn ko em nghĩ chắc hết hi vọng rồi ☹️☹️☹️
CT lên cầu kèo mà cũng hết vốn à.

CT lên cầu kèo mà cũng hết vốn à.
Thấy ĐT đứa bạn nó bị hư nó ko có nó cứ lầu bầu đòi muon ĐT một bữa một buổi ai ngờ nó chơi cho hết tiền lun chứ tớ chơi có khi nào hết đâu bởi tớ chơi khôg có khi nào trượt quá 3tay cả buồn giờ vào làm cổ động viên viên cho ace diễn dan chiều mỗi người 4 nháy cho rực rỡ bạn nhé 😂

Ae có ai kết chạm 0-2 cho hôm nay không ạ cầu 2 con hàng chục và hàng đơn vị ngày thứ 2 làm 2 chạm đánh cho mấy ngày tiếp theo ae test thấy ok xuống tiền nhé cá nhân kết 07-70-25-52

Ae có ai kết chạm 0-2 cho hôm nay không ạ cầu 2 con hàng chục và hàng đơn vị ngày thứ 2 làm 2 chạm đánh cho mấy ngày tiếp theo ae test thấy ok xuống tiền nhé cá nhân kết 07-70-25-52
Tớ kết chạm tổng 2,7
Bt:73

alo alo ae.bổ sung thêm 1 đường cầu nưa báo chạm 1,8 ngày hôm nay.26-7-2022
vị trí lấy cầu ở 2 số đầu giải 7.1 (làm 2 chạm chơi cho hôm sau).
cầu bắt đầu lấy từ ngày 21-7 như trong ảnh vẽ
ae đọc và nhìn kĩ sẽ hiểu ngay.
màu vàng là bắt cầu. màu xanh mũi tên là nổ.
vậy là 3 đường cầu mình chia sẻ chạm 1,6 đều nét căng như sony.

Đính kèm

Ai lại cho mượn như thế em 😭😭, tuần này chúc Em may mắn giống tuần trước để lấy lại vốn nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.