Cầu MB - CẦU ĐỀ THẦN TÀI | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ THẦN TÀI

MB: 07/08/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ae, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G6 & G7. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3 Càng Đề + 4 Càng Đề: 0146789 Càng Kết: 01678

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 2368

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 36

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 6

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
Chúc a may mắn nhé.

Các bác tư vấn giúp e.e muốn xoay 5tr để chơi gỡ nợ dần thì nên chơi như thế nào?

Tại trên trang nạp banking đang bảo trì ,mà nạp tt thì e chưa nạp bg nên ko có điểm phải chơi ngoài thui b ,chờ nó hết bảo trì thì nạp bằng banking a ah !
Nạp mã Qr đi a! Lấy mã QR 1 phát là xong

NH đăng ký TK đang bảo trì sao nhập được e, chịu khó chờ mai thôi.
Vâng. Tại e nạp lúc chiều dk thì kêu mọi người thôi. E vừa đọc bài lấy tâm càng của bác làm chạm tổng và giải nhất làm chạm. Ko biết mai rực rỡ ko haha c57 ct38

Vâng. Tại e nạp lúc chiều dk thì kêu mọi người thôi. E vừa đọc bài lấy tâm càng của bác làm chạm tổng và giải nhất làm chạm. Ko biết mai rực rỡ ko haha c57 ct38
E đọc cho kỹ nhé, Tâm càng ĐB làm Chạm Tổng chơi cho cả giải nhất và ĐB, ngày mai Chạm Tổng 38 = 48s. Nhớ không lại mất tiền oan.

Chào ae.
Sài Gòn mưa lớn kéo dài và buồn quá trong mùa Dịch chẳng đi Xài Xèng được ae ạ?????
Lại tranh thủ chia sẻ cho ae thêm Đường Cầu đang ăn thông nhiều ngày tại 2 Giải: Giải nhất + Đặc biệt.
Ae lấy con Tâm càng Đặc Biệt ngày trước + Bóng Dương làm 2 CHẠM & 2 TỔNG = 48s chơi cho cả giải: NHẤT & ĐẶC BIỆT hôm sau.
Ví dụ: 05/08/20 Tâm Càng Đặc Biệt là 2 + Bóng Dương 7 ta có CHẠM & TỔNG 27 hôm nay 06/08/20 Đặc Biệt: 75, Giải Nhất: 75 ăn cả Chạm & Tổng.
Cá nhân tôi chơi gần 2 tuần nhưng chỉ ghép 34d, có gãy và ăn 2 trong 1 giải nêu trên = có Lời.
Ae Test và TK đồng thời cân nhắc kỹ lưỡng nếu áp dụng.
Tôi có Cầu Kèo đều chia sẻ để ae cùng LỘC BẤT TẬN HƯỞNG, tuy nhiên không khuyến khích ae chơi theo.
Ae chịu khó đọc cho kỹ vì tôi đã chia sẻ rất cụ thể để khỏi mất thời gian trả lời.
Chúc ae luôn may mắn và kiếm được nhiều XÈNG?????????
Theo cầu này mai đánh nhất và đb chạm tổng 38 hả anh

Theo cầu này mai đánh nhất và đb chạm tổng 38 hả anh
Mai lăn cả người vào chạm tổng 38???

Mai e chủ động tự tạo dàn 64s chơi trong 1 tuần xem sao a ạ e vừa tét 1 cầu thấy khá ok thử đi trên đôi chân của chính mình 1 tuần xem sao nếu k ổn thì quay lại bám các ct diễn đàn
Có thể cs a e cùng tk e.

E đọc cho kỹ nhé, Tâm càng ĐB làm Chạm Tổng chơi cho cả giải nhất và ĐB, ngày mai Chạm Tổng 38 = 48s. Nhớ không lại mất tiền oan.
Vâng. E nhớ rồi lớ ngớ mai vớ huy chương bác ạ. 767 171 353 585 373 878 hehe

Các bác tư vấn giúp e.e muốn xoay 5tr để chơi gỡ nợ dần thì nên chơi như thế nào?
E lấy Dàn 64s ghép với 7 Càng chơi 3d x 1đ, chơi đều tay mỗi ngày nhé. Theo a e TK CT Giông Bão để chơi mỗi ngày không sợ thua.

MB: 07/08/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ae, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G6 & G7. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3 Càng Đề + 4 Càng Đề: 0146789 Càng Kết: 01678

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 2368

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 36

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 6

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????