Cầu MB - CẦU ĐỀ THẦN TÀI | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ THẦN TÀI

Mai quy hoạch mấy ông U40,U50 vào 1 chỗ.mấy e mấy cháu trẻ vào 1 chỗ???
Hahaa.e đọc xog tn của a là ngồi cười một mình nên mọi người thấy chắc nghĩ e bị thần kinh đấy a ạ .a hài qua đi ???

Hahaa.e đọc xog tn của a là ngồi cười một mình nên mọi người thấy chắc nghĩ e bị thần kinh đấy a ạ .a hài qua đi ???
???đời sống đc bao nhiêu nữa đâu e.cũng đang bên kia sườn dốc rồi.cứ vui đi khi đời còn có thể

Chào ae.
AI CHIẾN BINH KHÔNG HỀ CHIẾN BẠI.
Chơi môn này nói xin lỗi ae đôi khi Đỏ phán bậy vẫn Trúng, đến lúc Đen các CT có Số hạng Gãy 3 đến 5 ngày là bình thường.
Sau những Căng thẳng Soi Cầu thâu đêm suốt sáng lại chờ đến Kết quả mở thưởng, cái Vui và Sướng của tôi ở đây là chia sẻ để những ai Trùng máu và không biết Cầu Kèo TK nếu Kết thì chơi.
Trong bài chia sẻ tôi cũng khuyên ae như vậy.
Và để xóa tan đi những Căng thẳng đó cũng như Vui chung ae tôi hay dùng những câu từ rất Hài hước để chúc mừng. Nó chẳng ảnh hưởng tới ai tôi cũng không mất gì, vậy mà 1 số ae không hiểu sao vào đây nói những Câu nghe Rẻ Tiền và Ít Học.
Xin lỗi ae tôi Lớn tuổi có thể tuổi a hoặc Chú của 1 số ae đấy, tôi cũng chẳng thích Oai và nói thật với ae tôi không khoe nhưng tôi đang Chơi Môn này giống như Kinh Doanh từ nhiều năm, ae thua 1 tôi Thua gấp Trăm lần, Cay và đau xót chứ ae ai chơi không muốn Ăn.
Tôi rất cảm ơn đại đa số ae đã tin tưởng, ủng hộ và chia sẻ những lúc Ăn hay Thua thay lời động viên để tôi tiếp tục cố gắng hơn nữa.
Ae nào cảm thấy không thích vì lý do gì đó xin hãy bỏ qua, đừng NÓI LỜI CAY ĐẮNG.
Cá nhân tôi luôn nghĩ Cho Đi Sẽ Còn Mãi và Lộc Bất Tận Hưởng.
Cuối tuần chúc ae luôn vui vẻ bên gia đình và may mắn.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !
A ơi .30 chưa phải là tết .cuộc đời con người ko ai nói trước đc điều gì .mình sống bằng chính cái tâm .ko lừa lọc ko chửi bới ai là đc .còn ai theo đc thì theo ko thì thôi mình cug ko bắt ép họ .nhưg có một số thành phần nói năng ko suy nghĩ nên làm a buồn và mất đi hứng thú để soi cầu và cs tiếp cho ae .thôi a ko nên suy nghĩ làm gì .đồ trẻ trâu ý mà .mình làm chủ yếu phục vụ bản thân và gđ mình thôi a ạ .a cứ vui vẻ và lúc nào rãnh 4 ae mình vào chém gió cho vui a nhỉ ??

Anh Tơ, hum nào có dịp e xuống Hải Phòng nhậu bữa cùng a. Haha

Kệ đi e quan tâm làm gì, Cầu e bắt lưu ý nhìn thẳng lên nó là G5.3+G5.6 hay đi theo tuần hoàn, ăn chạm xong ăn Bộ.
Cầu Càng vẫn thông tại G6.
c ơn anh góp ý nay e lãi hẳn 76k vì gãy giải nhất a ạ càng chuẩn hết mà gãy 1 giải