Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 17/07/2023 - Giải mã số học | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 17/07/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bạn ngày trước chắc học văn giỏi lắm nhỉ, nhưng nói hơi dài. cầu kèo ở đây ý tôi chỉ góp ý mỗi người chia sẻ vài cầu tâm huyết và thấy nó đẹp, chứ đừng vẽ một đống kiểu như ma trận thì quả thật rất khó coi. đơn giản ngắn gọn là ok nhất. còn trúng hay trượt đó là hên xui. cứ chơi dàn 64 số, gãy hai ngày liền bạn có sống nổi không. trà đá cũng chết
Như này đã đủ tâm huyết chưa bác. Đủ đơn giản ngắn gọn chưa ạ. Mình cũng mới giao lưu với anh em lên cầu kèo được 3 hôm nay. Mỗi hôm chỉ lên 5,6,7 bộ đề kết. Và 3 hôm đều chén đề dàn 5x,6x . Chưa nói những hôm ăn dàn hạ ít số. Đồng ý với bác. Ở mục cao thủ cầu kèo này. Anh em thoải mái đưa cầu kèo lên cho mọi người tham khảo. Trùng kết bộ nào. Con số nào thì anh em xuống tiền. Chứ không ai bắt được ai phải theo ai. Hợp thì theo. Số đẹp cầu đẹp thì chơi. Hên thì chén. Xui thì đen thôi . Đỏ quên đi....Còn mình hay những anh em cao thủ lên cầu. Bác và mọi người tham khảo. Nếu không thích có thể lướt qua coi như không thấy là OK mà. Chứ không cần phải nói những lời cay đắng rồi cãi nhau trên đây làm gì bác à. Chúc Bác và anh em luôn mạnh khỏe và chiến thắng Đồng. Cuộc sống bây giờ nên kiếm tiền chứ không nên kiếm chuyện. Bớt chấp niệm đi ak...

Đính kèm

Chốt bao nhiêu bộ mà bảo ăn tu thủ đề
Mày nhìn TTĐ nếu gọp lại 20 số chứ nhiêu, cầu đưa lên ai trùng máu thì chơi tao bảo mày chơi đâu, biến đi mày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.