Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 18/12/2022 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 18/12/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RẤT TỰ TIN CẦU ĐỀ BÁO KÉP CỨNG KHUNG 4 NGÀY QUAY ĐẦU. 3 CON LÔ GIẢI G6 2 NGÀY LIÊN TIẾP CÓ ĐỊNH DẠNG ABA ABC ABB BBA MIỄN SAO TRONG 3 SỐ CỦA 1 GIẢI LÔ CÓ 2 CON TRÙNG NHAU HOẶC LÀ BÓNG CỦA NHAU KO QUAN TRỌNG VỊ TRÍ VÍ DỤ 728,778,877,727,787,287 KIỂU VẬY . MIỄN SAO CẢ 3 CON LÔ ĐỀU CÓ ĐỊNH DẠNG THẾ, VÀ 2 NGÀY LIÊN TIẾP ĐỀU NHƯ THẾ . RẤT TỰ TIN KÉP KHUNG 4 NGÀY QUAY ĐẦU
Em rất thích kép...trùng máu bộ 33 luôn ạ

RẤT TỰ TIN CẦU ĐỀ BÁO KÉP CỨNG KHUNG 4 NGÀY QUAY ĐẦU. 3 CON LÔ GIẢI G6 2 NGÀY LIÊN TIẾP CÓ ĐỊNH DẠNG ABA ABC ABB BBA MIỄN SAO TRONG 3 SỐ CỦA 1 GIẢI LÔ CÓ 2 CON TRÙNG NHAU HOẶC LÀ BÓNG CỦA NHAU KO QUAN TRỌNG VỊ TRÍ VÍ DỤ 728,778,877,727,787,287 KIỂU VẬY . MIỄN SAO CẢ 3 CON LÔ ĐỀU CÓ ĐỊNH DẠNG THẾ, VÀ 2 NGÀY LIÊN TIẾP ĐỀU NHƯ THẾ . RẤT TỰ TIN KÉP KHUNG 4 NGÀY QUAY ĐẦU
kep bang kep lech luon ha a hay la moi kep bang thoi a

Cả nhà mình ai nhìn ra đc cầu này có gì đặc biệt cùng bình luận xem trùng suy nghĩ ko ,tưởng đơn giản nhưng lại cực kì hay
Cá nhân mình nay bắt tổng 0,5 ngày cuối ae bắt được chạm gì thì ghép nhé!

Đính kèm

thêm góc thảo luận ae này.
hai số cuối của giải nhất thứ 4, cộng lại ra bao nhiêu làm cặp tổng khung 3-4 ngày.
cầu ăn thông 8 tuần chưa gãy. còn về trước có nhịp ngắt nhé... ae tét đi...
Là như nào người ae?

thêm góc thảo luận ae này.
hai số cuối của giải nhất thứ 4, cộng lại ra bao nhiêu làm cặp tổng khung 3-4 ngày.
cầu ăn thông 8 tuần chưa gãy. còn về trước có nhịp ngắt nhé... ae tét đi...
Thế thì cầu của ae nay cũng tổng 0,5 ngày cuối ah!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.