Cầu MN - CẦU DỪA MN CN NGÀY 13/2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN CẦU DỪA MN CN NGÀY 13/2

congly2020

Trung Tá
Điểm cảm xúc
8,564
Điểm
366
Xu
10,000Xu
Screenshot_20220212-235051_UC Browser.jpg

Cùng là anh em một nhà TĐGMSH với nhau tại sao không cùng nhau xây dựng đưa ace lên bờ mà lại ganh ghét chi vậy Tung201 lúc trước cô cũng hay tham khảo cầu của con đưa lên ( ở đời trời hại mới hư nào ai có hại cũng như phấn dồi ) bỏ đi Tung201N đừng làm vậy nữa nha

Cùng là anh em một nhà TĐGMSH với nhau tại sao không cùng nhau xây dựng đưa ace lên bờ mà lại ganh ghét chi vậy Tung201 lúc trước cô cũng hay tham khảo cầu của con đưa lên ( ở đời trời hại mới hư nào ai có hại cũng như phấn dồi ) bỏ đi Tung201N đừng làm vậy nữa nha
Ae với nhau cả cô à, bây giờ con thích chú Tùng rồi 😊, người ta hay bảo có tài thì cũng có tật mà

Sửa lần cuối:
Hôm nay 686 mới đẹp đồng chí ạ.
Hôm qua loạn số chơi mỗi 85 và 2385 nó ra 2395, nhìn hoa hết cả mắt.

Có ai dám chắc 100% cầu mình đưa ra là chuẩn ko?
Kể Cả cao thủ và chủ tịch trong DĐGMSH Chỉ dựa vào cầu kèo 1 phần và 1 phần dựa vào may mắn
Nên ae cứ đưa cầu lên hợp duyên và cảm thấy trùng máu là chơi,ko có thể bỏ qua ,sân si làm gì cho mệt

Bạn Dangkhoi08 nói chuẩn. Mình cũng hay để ý số của bạn. Chúc bạn năm mới nhiều may mắn nhé.
Tại lâu nay cầu kèo cứ đụng vào là gãy,chia sẽ lên cho ae thua nữa thì tội ae lắm,nên tạm dừng.nay ae có thể Tk thêm cầu theo ngày BTL:22
Ghép 27-22-86 0k đấy

Đính kèm