Cầu MB - Cầu lô ăn dài 12 ngày | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Nôm na cho bạn dễ hiểu
Bảng kết quả có 107 vị trí theo thứ tự từ gđb.1 đến g7.4
Vị trí 53 tương ứng với g4.1.3
Vị trí 95 tương ứng g6.2.2
(Vt1+vt2+4) sẽ ra cặp lô ngày hôm sau
Tương tự như vậy với các vt khác.
e tưởng ghép các vị trí vớinnhau để có stl ah. E chưa hiểu +4 ah. Bác giải thichbgiups e đc ko

Cảm ơn mọi người đầu tiên mình còn không biết xtet bây giờ biết rồi

View attachment 61413
6+5+80 = 91 - 19
tổng 6+5 > 10
nay đã đủ rõ cho mọi người chưa
Mình đã test 2 cầu này của bạn trong 2 tháng. Chạy quá ổn định. Đánh cả 2 cầu tổng kết lại nếu đánh to thì tháng cũng kiếm kha khá. 2 cầu mỗi ngày đánh 4 con lô. Cho là 4 con 4 điểm tháng 8 đánh hết 120đ về đc 48 nháy = dương 1tr1. Tháng 9 120đ về 54 nháy = dương 1tr6. Nếu ngày đánh 4 con lô = 400đ nhân lên tháng kiếm k ít tiền đâu. Hy vọng tháng 10 này vẫn chạy để gỡ lại chứ thua tha nhiều quá. Tiếc là mình biết cầu bạn chia sẻ hơi muộn

Mình đã test 2 cầu này của bạn trong 2 tháng. Chạy quá ổn định. Đánh cả 2 cầu tổng kết lại nếu đánh to thì tháng cũng kiếm kha khá. 2 cầu mỗi ngày đánh 4 con lô. Cho là 4 con 4 điểm tháng 8 đánh hết 120đ về đc 48 nháy = dương 1tr1. Tháng 9 120đ về 54 nháy = dương 1tr6. Nếu ngày đánh 4 con lô = 400đ nhân lên tháng kiếm k ít tiền đâu. Hy vọng tháng 10 này vẫn chạy để gỡ lại chứ thua tha nhiều quá. Tiếc là mình biết cầu bạn chia sẻ hơi muộn
Cầu như sao vậy anh ơi.em ko hiểu

chia sẻ bảng cầu cho cả nhà coi, ưng cầu nào thì test chơi cầu đó nhé
dưới là lô tô cho ngày mai
View attachment 61431

vị trí tính từ giải đặc biệt tới giải 7.4
Đặc biệt64268
VT1 - Vị trí 1 là con 6
VT2 - Vị trí 2 là con 4
Con số 2 là vị trí 3, con số 6 là vị trí 4, con số 8 là vị trí 5.... tương tự tới giải 7.4
max thông - ăn liên tục trong 30 ngày
max gan - trượt liên tục
đang thông - đang ăn
đang gan - đang trượt
Quan tâm ở bảng là VT1 VT2 max thông max gan , lôCộng
CHÚC CẢ NHÀ LỰA CHỌN CẦU TỐT ĐỂ VÀO
Cái này mình chưa hiểu lắm, bạn có zalo k. Cho mình kết bạn để baj giải thích giúp mình với đc k

Cầu như sao vậy anh ơi.em ko hiểu
ở đầu topic bạn hienxx chia sẻ cầu đó bạn. Bạn chịu khó đọc từ đầu đến cuối topic này bạn sẽ biết hết cầu bạn ấy chia sẻ. Đúng là nể phục đó

Nói mọi người không tin chứ em ít khi chơi ít vào tiền
Chỉ mê mê nghiên cứu thôi ???
Cảm ơn e .vậy như thế lại nhẹ đầu. Cho a hỏi lại là nay 191 hay 898 hả e
A cảm ơn rất nhiều. A vào cũng gần năm nhưng cứ loanh quanh

Mn chịu khó đọc kỹ lại đi nhé! Ct đã cs rất rõ ràng rồi còn j! Có cả vd và chú thích bên dưới đó!

Để cho dễ hiểu hơn thì mình nói thế này nhé. Tức là cứ mỗi một số trên từng giải tính từ gdb đến hết cuối g7 là tương ứng với từng vị trí ( ký hiệu là VT1,2,...). So với bảng thống kê thì cứ theo cthuc mà chọn ra cặp số kết thôi

Nhìn và đọc qua các cầu và kiểu cách tính toán của bạn có vẻ rất khó hiểu. Chịu khó đọc kỹ và suy nghĩ một chút thì thật đơn giản. Cám ơn bạn.
Nay ba cầu bạn chia xẻ thấy có 383 191 và 131. Đúng không bạn?

Trên bảng tính bạn cho còn có nhiều cặp lô khác ứng với từng vị trí. Tuỳ từng nhịp cầu mà chọn cặp số cho riêng mình.