Cầu MB - Cầu lô ăn dài 12 ngày | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Vâng cô giáo tối học trò nghiên cứu kỹ ạ
64222

tình hình mọi người đang theo cầu nào, mà không thấy tương tác gì hay hỏi cầu nữa :p
ngày mai em có nhịp 1 cầu khá ưng ý mọi người cùng tham khảo nha
View attachment 64211
Vị trí số 2 và vị trí số 49
cộng
với 79 được song thủ cho ngày mai, đường cầu chạy rất ok đó ạ
Theo cầu này của b thì mai là cặp nào vậy b. Hy vọng b chia sẻ cho ra cả số để giúp mn đỡ nhầm số với b nhé. Cam on b rất nhiều ạ

Theo cầu này của b thì mai là cặp nào vậy b. Hy vọng b chia sẻ cho ra cả số để giúp mn đỡ nhầm số với b nhé. Cam on b rất nhiều ạ
cộng lại đi anh, cộng 3 con lại là ra

tình hình mọi người đang theo cầu nào, mà không thấy tương tác gì hay hỏi cầu nữa :p
View attachment 64211
cộng
Không hiểu ra con gì nữa bạn ơi

View attachment 64211
cộng
6(ví trí 2)+ 7(vị trí 49)+79=92. Vậy có 292 chơi nhé AE. đúng ko chị nhỉ.

Như cầu này thì hôm nay vị trí 2 là số 5 cộng vị trí 49 là số 1 cộng 79 tức là 5+1+79=858 hôm nay bị gãy mà b nhỉ.

Cảm ơn bạn. Nói luôn 6+7 + 79 là dễ hiểu. Nói vị trí 2 và vị trí 49 làm ai cũng nghĩ 2+49+ 79
lại không xem ảnh, cũng không đọc bài lúc đăng bài, và vẫn chỉ hỏi hỏi và hỏi.
bảo sao cao thủ Tô Hùng chốt năm tháng ăn đều, mấy ông vào 1 2 ngày trượt quay ra chê trách., vì có chịu động não đâu, chỉ chờ trực ăn sẵn.
tính em nói thẳng nói thật nên mất lòng

Tiện mình hỏi vs bạn hiênxx ơi dàn đề b đăng bên toppic kia là chơi hằng ngày hay mỗi ngày 1 dàn khác nhau vay b mình có hỏi b là b ghi thêm ngày trên mỗi dàn để mn tiện tk vs ạ vì ngày nào cũng vào theo dõi b nhưng ko biết dàn đó choi ngày nào hay dàn nuôi tuần nên khó tk quá b

anh không xem ảnh nhịp tần suất kia à, max 2 ngày trượt. haizzzzzz
Cảm ơn b rất nhiều nhé toàn cầu độc và hay hy vọng mai rr ko bị như những cầu kak b cứ chia sẻ là hôm sau a đồng né ngay hy vọng lần này rr

lại không xem ảnh, cũng không đọc bài lúc đăng bài, và vẫn chỉ hỏi hỏi và hỏi.
bảo sao cao thủ Tô Hùng chốt năm tháng ăn đều, mấy ông vào 1 2 ngày trượt quay ra chê trách., vì có chịu động não đâu, chỉ chờ trực ăn sẵn.
tính em nói thẳng nói thật nên mất lòng
15 người đều không hiểu kìa. Còn ct tô hùng là cầu sông mã k3n dễ hiểu. Bạn xem ai cũng bảo không hiểu nhé. Chứ không riêng gì tôi