Cầu MB - CẦU LÔ ĂN THÔNG | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu này kết hợp với cầu bất bại vẫn đang thông quá sếp ơi thank sếp cho 2 cầu húp thông hơn 20 ngày + cầu bất bại mỗi ngày về 1-2 nháy có hôm 3-4 nháy quá rr thank sếp 1 lần nữa chúc sếp lun mạnh khoẻ có thêm nhiều đừong cầu hay giúp ae

Húp 92 rồi. Cảm ơn bác. Chúc bác nhiều sức khỏe. Để chia sẻ những đường cầu đẹp cho ae về bờ

Chỉ có hôm nay a ăn BT những ngày trước ít nhất Xiên 3 và Xiên 4, Cầu Lô thông suốt thời gian tuần rồi. Chúc e may mắn nhé
Vâng em cám ơn bác đề em cũng ăn thông 5 ngày mà toàn toang lô bác ạ mãi theo bác đổi vận ạ

Cầu này kết hợp với cầu bất bại vẫn đang thông quá sếp ơi thank sếp cho 2 cầu húp thông hơn 20 ngày + cầu bất bại mỗi ngày về 1-2 nháy có hôm 3-4 nháy quá rr thank sếp 1 lần nữa chúc sếp lun mạnh khoẻ có thêm nhiều đừong cầu hay giúp ae
Chúc e nhiều may mắn

Cầu bất bại là cầu nào vậy b

MB: 27/10/20
CHÀO ACE.
ĐƯỜNG CẦU BT CŨ ĐANG ĂN THÔNG CHÚNG TA CỨ PHANG TỚI.
CHIA SẺ ĐẾN MN ĐƯỜNG CẦU MỚI ĐỂ CHÚNG TA THAM KHẢO.
TTL: 03-44-49
GHÉP XIÊN: 44, 03-30, 49-94
ACE TỰ CÂN ĐỐI VỐN CHƠI LÔ & XIÊN, ĐỀ PHÒNG TRƯỜNG HỢP NHƯ HÔM NAY ĐỂ GIỮ VỐN CHƠI LÂU DÀI NHÉ.
Chúc ace ngày mai thật RỰC RỠ!
View attachment 67776
Cảm ơn đại tướng nhiều nhiều

Không hiểu sao e có duyên với lô , chứ đề thế chả bao h trúng , lô thì hôm thắng hôm thua nhưng ít khi bị sạch vốn . Chơi lô giữ dc tiền trong tài khoản hơn , chứ chơi đề nạp bn vô là nó nuốt hết

Không hiểu sao e có duyên với lô , chứ đề thế chả bao h trúng , lô thì hôm thắng hôm thua nhưng ít khi bị sạch vốn . Chơi lô giữ dc tiền trong tài khoản hơn , chứ chơi đề nạp bn vô là nó nuốt hết
Do chơi chưa đúng PP và chọn sai dàn, hợp gì chơi đấy cho may mắn nhé

Cám ơn bác. Nay em mới biết bác lớn tuổi rồi. Hì, bác hơn em 10 tuổi. Xứng đáng đại ca.

MB: 27/10/20
CHÀO ACE.
ĐƯỜNG CẦU BT CŨ ĐANG ĂN THÔNG CHÚNG TA CỨ PHANG TỚI.
CHIA SẺ ĐẾN MN ĐƯỜNG CẦU MỚI ĐỂ CHÚNG TA THAM KHẢO.
TTL: 03-44-49
GHÉP XIÊN: 44, 03-30, 49-94
ACE TỰ CÂN ĐỐI VỐN CHƠI LÔ & XIÊN, ĐỀ PHÒNG TRƯỜNG HỢP NHƯ HÔM NAY ĐỂ GIỮ VỐN CHƠI LÂU DÀI NHÉ.
Chúc ace ngày mai thật RỰC RỠ!
View attachment 67776
Cảm ơn ct nhiều.nay e BT 92.373 thấy khan nên lót nhẹ.đề qua BT 41.46 theo bac VuThanhnb mà nay n mới ra.đau thật