Cầu MB - CẦU LÔ ĂN THÔNG | Page 45 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chào ace
Hôm nay các đường Cầu của tôi chia sẻ gồm:
1/ Cầu Trời nuôi khung tuần chạm 05 Nổ Đề 07 ngày 1
2/ Cầu Chẵn Lẻ nuôi khung tuần 25s Nổ Đề 07 ngày 3
3/ Cầu Loto Bet C5678 và Cầu ngày C1267 tại topic Cầu Sài Gòn Nổ 7707 ăn luôn 234d Đề ghép với 5 Càng Kết.
Rất tiếc khi Gãy Cầu Lô, tôi chia sẻ rất đa dạng các loại Cầu vì thế ace nên dành thời gian tham khảo để áp dụng thêm nhé.
Ace có thể chơi 34d Đề nếu có Vốn Lớn, Vốn nhỏ chơi 3d Đề cũng ổn đấy.
Tôi sẽ tư vấn thêm cho ace những gì có thể để mọi người chơi cho hợp lý.
Chúc ace luôn may mắn và rực rỡ!
Cảm ơn bác luôn tận tâm với ace diễn đàn. Chúc bác luôn khỏe và may mắn để các ace bám theo

Chào ace
Chúc ngày mới đến với mọi người tốt lành nhé, tôi chia sẻ đường Cầu để thử nghiệm cho ngày hôm nay.
Ace hãy bình tĩnh và tham khảo thôi nhé, chơi lâu dài ace không nên nóng vội.
Như hôm qua đã nói với mọi người là hôm nay dừng chia sẻ nên mọi bài của tôi đều không chốt Lô.
Tôi muốn kiểm chứng vì lý do gì Cầu đang rất thông lại Gãy sau khi AD chia sẻ rộng rãi trên Youtube.
68488

Chào ace
Chúc ngày mới đến với mọi người tốt lành nhé, tôi chia sẻ đường Cầu để thử nghiệm cho ngày hôm nay.
Như hôm qua đã nói với mọi người là hôm nay dừng chia sẻ nên mọi bài của tôi đều không chốt Lô.
Tôi muốn kiểm chứng vì lý do gì Cầu đang rất thông lại Gãy sau khi AD chia sẻ rộng rãi trên Youtube.
View attachment 68488
Cảm ơn bác , nay e cũng thích 2 cặp này .

Bạc nhớ 2 cặp 010.191 hay về gối nhau.cặp này ra nuôi cặp kia.191 đẹp quá ct ạ

Hôm qua em làm cặp 010 ngọt lịm say đến tận giờ ạ.chiều em lại say 191 bác ạ.chứ em nhớ cặp này lắm luôn.chúc bác và gia đình có nhiều sức khỏe

Chào ace
View attachment 68488
Cái này có màu gì đấy đầy nghi ám bác tướng nhỉ haha