Cầu MB - CẦU LÔ CHẠY XUYÊN NĂM THÁNG K2N HOẶC K3N | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ CHẠY XUYÊN NĂM THÁNG K2N HOẶC K3N

• Thread starter nvodanh696
  • Ngày gửi
N

nvodanh696

Guest
LÊN LẠI CẦU LÔ KHUNG K2N HOẶC CÓ THỂ ĐÁNH K3N CHO CHẮC CÚ
LẤY GIẢI 4.2
HÀNG NGHÌN + HÀNG TRĂM = A
=> A GHÉP VỚI CON SỐ HÀNG CHỤC ĐƯỢC STL CHƠI K2N HOẶC K3N
VD:
NGÀY 2/7
GIẢI: 4.2 ( 4290)
( 4+2=6)
ghép 6 với con số hàng chục => STL 696
NHẬN 69 NGÀY 3/7
CÒN LẠI MỜI ACE KIỂM CHỨNG
THANKS!
129072

LẤY GIẢI 4.2
VD:
NGÀY 2/7
( 4+2=6)
NHẬN 69 NGÀY 3/7
THANKS! View attachment 129072
kép 33-88 dc ko bác

Gãy vỡ mồm ra. Nếu gãy 1 khung ngày 3 phải ăn 17 nháy ngày 1 mới bù được. Cầu này chỉ để tham khảo, kết hợp với cầu tần xuất lô và cầu khác để xem xét, phân tích rồi xem có đánh đc không!
Lô đề mà đơn giản thế thì chủ lô chết lâu rồi. Ae sao xa bờ được.

Gãy vỡ mồm ra. Nếu gãy 1 khung ngày 3 phải ăn 17 nháy ngày 1 mới bù được. Cầu này chỉ để tham khảo, kết hợp với cầu tần xuất lô và cầu khác để xem xét, phân tích rồi xem có đánh đc không!
Lô đề mà đơn giản thế thì chủ lô chết lâu rồi. Ae sao xa bờ được.
Nếu ăn thông liên tục thì ai gọi là câu lô nữa hả bạn. Cầu kèo dĩ nhiên phải gãy chứ. Tùy thuộc vào cầu gãy ít hay nhiều cầu này bạn kiểm chứng nó cũng k quá mức tồi . Cầu kèo là tham khảo. Số bạn đánh dĩ nhiên bạn phải cân nhắc kĩ rồi. Lô đề mà đơn giản thì chúng ta đã không ở đây chia sẻ cho nhau những kinh nghiệm và học hỏi những gì mà các chủ tịch đem lại rồi bạn nhé. Thân gửi ng ae

Thế thì bạn đừng nói là chạy xuyên năm tháng. Nếu đợt này chạy thì được. Chứ cầu xuyên năm tháng nhiều cầu, nhưng vẫn gãy. Một số cầu tỷ lệ cao để xem xét thôi. Ví dụ đầu 0 câm thì stl 46-64 K3N tôi thấy từ 2017 đến giờ chưa gãy bao giờ.

LẤY GIẢI 4.2
VD:
NGÀY 2/7
( 4+2=6)
NHẬN 69 NGÀY 3/7
THANKS! View attachment 129072
Cầu chất quá xếp, cho e hỏi cầu này ra 22 rồi thì có vào 77 nữa không

Thế thì bạn đừng nói là chạy xuyên năm tháng. Nếu đợt này chạy thì được. Chứ cầu xuyên năm tháng nhiều cầu, nhưng vẫn gãy. Một số cầu tỷ lệ cao để xem xét thôi. Ví dụ đầu 0 câm thì stl 46-64 K3N tôi thấy từ 2017 đến giờ chưa gãy bao giờ.
Ông hiểu từ xuyên năm tháng không . Nó chạy từ lâu rồi nhé. Còn việc ăn nhiều hay không thì tự kiểm chứng. Tôi k bắt ép ông phải đánh theo cầu này và áp nó vào khung 3 ngày để ông chơi. Tất cả là tham khảo. Còn tôi chia sẻ lên chơi được thì chơi. Sao ông lại cứ vào nói nặng lời với nhau vậy.

Bạn cho mình xin stl của các đầu câm đc ko mình xin cảm ơn trước!

ầu nào mà chả có lúc gãy ,. Ngườita có tâm cs cho mọi người tham khảo banj ko lên nói vậy nhé