Cầu MB - Cầu lô khung ( tỷ lệ win cao) | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô khung ( tỷ lệ win cao)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tham gia diễn đàn 1 thời gian, những câu nói mà tôi nghe được thường xuyên và rất thích là:”cầu kèo thì AE tận mắt chứng kiến, các con số chỉ mang tính chất tham khảo, tiền trong túi của AE, khi AE trúng cũng có cho lợi lộc ji đâu, và khi AE có thua thì đừng nói lời cay đắng nhé”. nghe đến là mắc cười hoài... túm lại cũng chỉ từ “tham” mà ra nên cố gắng vậy! đời là bể khổ nên AE nào bơi qua được bể này thì xác định luôn rồi hén.
Vui 1 tý, chúc ACE chiều nay tiếp tục rực rõ với cặp lô khung “474” của chủ thớt chia sẽ nhé. cám ơn rất nhiều.

cầu là của ct @toilatoi83 , còn lựa chọn là của ae.
mình cũng theo cầu giải db chết 464 đây.

cứ theo đúng pp thôi. nên theo 1 cầu duy nhất là ổn

cầu là của ct @toilatoi83 , còn lựa chọn là của ae.
mình cũng theo cầu giải db chết 464 đây.

cứ theo đúng pp thôi. nên theo 1 cầu duy nhất là ổn
Thật ra cầu gdb mới là cầu tâm huyết của mình.vi nếu nói là cầu thì không phải là cầu.cau thì từ hai số tạo ra thì mới gọi là cầu.nhung đây là một thuyết lý.nen mình tin nó còn chạy dài.cá nhân tôi vẫn Theo cầu này.

Có khung mắt.nhung hầu như toàn ăn.tham chí ngày cuối ăn 2,3 nháy bình thường mà.mat 1 khung mà ae đã thế nọ thế kia.( Ae đánh như vậy còn non nắm) cần thận thua đồng đay
Cảm ơn CT! Tôi chỉ theo 1 cầu GĐB thôi. Vào thì hup ko vào đợi khung sau thôi.

Qua tôi cũng vã 464 mà sml. Tổng 3 ngày cặp này mất 1400d. Theo tôi ct nên để 1 cầu cho ae đỡ loãng. 1 là bên này 2 là bên kia để ae dễ theo. Chấp nhận là khung nào cũng có lúc gãy. Bên kia đã 3 khung đánh nối tiếp, lại còn bên này nữa thì ko fan nào theo ct dc đâu. Nay tôi vẫn vào 575 n2 và 464 n1 theo bên kia. Mất rồi hy vọng gỡ lại dần thôi.

Xin loi ace e nói ko biết có đúng hay ko nhưng e nghĩ làm người phải biết trân trọng những gì người khác giúp đỡ mình thang hay thua là do thằng đồng nó quay chủ ko ai biết được nó về 100%ca nếu biết về thì vay một tỷ đánh một phát lấy 99ty rồi khởi chơi luon đc hay thua thì đừng có than trách là do mình tron mà người có tâm họ đã cho cái cần câu để mình câu cá dan mình an chứ họ ko cho mình một con cá mai ăn het rồi lấy gì mà ăn nữa vậy nên moi con người dùng trách móc ai cả hay trách mình đi

Có khung mắt.nhung hầu như toàn ăn.tham chí ngày cuối ăn 2,3 nháy bình thường mà.mat 1 khung mà ae đã thế nọ thế kia.( Ae đánh như vậy còn non nắm) cần thận thua đồng đay
Hôm qua mà xem được bác cặp 797,373 thì e được xiên 4

Nói tóm lại hai bên khung của bạn vẫn ok theo mình nghĩ theo một bên là ok rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.