Cầu MB - Cầu lô khung ( tỷ lệ win cao) | Page 76 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô khung ( tỷ lệ win cao)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mà nay e còn đúng 2m để 27l đây? Nay oánh theo trên nhóm đi lạnh toát 4m b ah! Bác kéo e về với
Vãi , bác đánh thế chết , tối 9h e đọc trong nhóm chat 1,5p nhé , không thì bh cũng được

Em cảm ơn bác! E kéo dc 3m vẫn âm nhưng vui bác! 9h chắc e k onl dc vì còn con nhỏ? Đêm tầm 0h30 hoặc 13h ! Bác hay lên những giờ nào? Để e biết với
Dạo này e đang cách ly nên chỉ kéo vào nhưng giờ nghỉ ngơi , 12h30 với 9h tối nhé, sắp tới mình đi nước ngoài nên chăc chỉ kéo dc buổi tối thôi , cảm ơn ae tin tưởng , chúc bác rr

Dạo này e đang cách ly nên chỉ kéo vào nhưng giờ nghỉ ngơi , 12h30 với 9h tối nhé, sắp tới mình đi nước ngoài nên chăc chỉ kéo dc buổi tối thôi , cảm ơn ae tin tưởng , chúc bác rr
Ok bác! E nắm dc thế? E vào dc thì e hú trên nhóm ! Đúng là cái này k ham dc! Mà k liên quan chứ nay chạm đề e bắt vẫn dính! 0135 e pm sáng đấy? Mai chạm là căng đét

Ok bác! E nắm dc thế? E vào dc thì e hú trên nhóm ! Đúng là cái này k ham dc! Mà k liên quan chứ nay chạm đề e bắt vẫn dính! 0135 e pm sáng đấy? Mai chạm là căng đét
Quy tắc của e là đánh 10 khung, được thua nghỉ kh ham, ngày ngày làm 1 2tr đều đều, e thì lại k chơi đề nên kh ham lắm , trước hay đánh dàn 64s nhưng chung quy lại chẳng dc bao nhiêu nên chỉ chơi món lô khung

Quy tắc của e là đánh 10 khung, được thua nghỉ kh ham, ngày ngày làm 1 2tr đều đều, e thì lại k chơi đề nên kh ham lắm , trước hay đánh dàn 64s nhưng chung quy lại chẳng dc bao nhiêu nên chỉ chơi món lô khung
Bác chơi 1.5p hay 3p đấy ạ

Ct kéo ở room nào vậy ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.