Cầu MB - CẦU LÔ KINH DỊ MIỀN BẮC NỔ THẤY NÓNG RUỘT | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ KINH DỊ MIỀN BẮC NỔ THẤY NÓNG RUỘT

Căng đấy. Ví dụ anh chọn ngay hôm qua làm khung. Thì còn tận 5 cặp khung ngày 2/1/2022( các cặp chưa nổ 505-151-393-696-626) tổng 10 số đều hôm nay là ngày 2 của khung :)) vào tiền như bác nói 1:3:8 ối dồi ôi nhể.
Ngày hom nay là ngay 3 nhé, cũng lấy ngày 3 làm khung ngày 1 cho ngày mai, chọn cặp nào ưng ý thì mút bạn, quánh chi nhiều thế

Ngày hom nay là ngay 3 nhé, cũng lấy ngày 3 làm khung ngày 1 cho ngày mai, chọn cặp nào ưng ý thì mút bạn, quánh chi nhiều th
Em thấy bài viết của bác có nói là chọn ngày nào cụ thể đâu? Thì vậy là chọn ngày nào cũng đúng mà đúng không?

Cảm ơn bạn, theo dõi đi bạn thấy nó nổ tếu lắm
Nhưng mà em vẫn lăn tắn ngày vô cầu của bác lắm. Nó ko cụ thể ấy. Via dụ mà mình chọn ngày 2, ngày 3 làm khung là nó khác hẳn! Nếu mà như cầu thì vào từ ngày nào thì đỉnh.! Dù sao cầu của bác cũng nổ rồi nói gì cũng vô nghĩa. Nổ là nổ.

Nhưng mà em vẫn lăn tắn ngày vô cầu của bác lắm. Nó ko cụ thể ấy. Via dụ mà mình chọn ngày 2, ngày 3 làm khung là nó khác hẳn! Nếu mà như cầu thì vào từ ngày nào thì đỉnh.! Dù sao cầu của bác cũng nổ rồi nói gì cũng vô nghĩa. Nổ là nổ.
Do dài quá nên mình lấy mốc ngày 1/1/2022

Thật ra thì nay em cũng xem thử nếu lấy mốc ngày 2/1 cũng nổ khung (050-151) mai nếu theo cầu thì là ngày 3 của 939 đấy bác!
Cầu 3993 ngày 3, bạn lấy 2 số đầu của giai đặc biệt ngày CN 2/1/2022