Cầu MB - CẦU LÔ MIỀN BẮC NGÀY 19/03/2022 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ MIỀN BẮC NGÀY 19/03/2022

Mình nghỉ 70 nó về hôm này rồi trùng cầu rồi mai nó ko ra nữa đâu
Chơi lô là bắt lô bệt từ 4 ngày chỡ lên bạn nhé hoặc bắt bóng lô gan, chứ ko phải là ra rồi ko ra đâu bạn có khi nó phọt liên toại đỡ ko kịp ae à ..😝😝😝

Người ae cho mình hỏi thế không phải chỉ lấy 1 cặp để đánh cho ngày mai mà còn lấy các cặp tiếp theo để đánh cho những ngày tiếp theo nữa à người ae
Mình nuôi khung 2 ngày thôi. Cặp nào ra r thì bỏ gối tiếp khung mới cho ngày hôm sau. Cặp nào chưa ra thì mình chão vốn lên theo tỉ lệ 1:3. Người ae tham khảo chia vốn ra chơi nhé. Chúc ae rực rỡ

Mình nuôi khung 2 ngày thôi. Cặp nào ra r thì bỏ gối tiếp khung mới cho ngày hôm sau. Cặp nào chưa ra thì mình chão vốn lên theo tỉ lệ 1:3. Người ae tham khảo chia vốn ra chơi nhé. Chúc ae rực rỡ
vậy hả mình cứ tưởng đánh ngày một cảm ơn người ae

Chào tạm biệt Ace nhé..lại phải xa cả nhà 1 thời gian..ACE ở lại xây dựng diễn đàn ngày một lớn mạnh, thêm nhiều ACE vào bờ!! Chúc ACE luôn may mắn và mạnh khoẻ!!!
Sao vậy em trai chúc em thành công trong công việc sớm quay lại diễn đàng giúp ace nha Thank