Cầu MB - CẦU LÔ SONG THỦ ĐƠN GIẢN - THỰC CHIẾN XÁC SUẤT CAO | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ SONG THỦ ĐƠN GIẢN - THỰC CHIẾN XÁC SUẤT CAO

Mày bị đui hả mà chia sẻ cầu kiểu đấy dkm mày 2khung gãy liền nhau luôn óc chó
Người ta bỏ công tìm cầu kèo cho ae tham khảo chứ ko bắt bạn fai chơi theo , bạn ko chơi thì đừng nói máy câu ko hay như dậy bạn à

Chào anh em, nhân chiến thắng tứ thủ đề hôm nay tôi sẽ chia sẻ cho anh em 1 cầu lô rất ổn định mà mới gần đây tôi áp dụng rất ok.
cầu rất đơn giản nhưng hiệu quả nó đem lại cực kỳ cao,

Nội dung như sau, thấy GIẢI 7 có kép >>> ghép hàng đơn vị của giải ĐB và giải Nhất làm cặp Song thủ đánh khung 3 ngày, những ngày gần đây cầu về rất đều.
anh em xem trong hình minh họa và tự kiểm tra thêm nhé.

Ví dụ: ngày 4/9 g7 có kép 00 >> ghép đơn vị giải ĐB + g1 >> lô 070 - Ngày 5/9 - 70 nổ 2 nháy

Hôm nay giải 7 tiếp tục xuất hiện kép >> anh em ghép hàng đv giải 1 và giải ĐB làm cặp lô 05 - 50 để chơi khung bắt đầu từ ngày mai 6/9 nhé

View attachment 56179

Chúc anh em đại thắng
Cảm ơn CT, yêu CT ❤

Cảm ơn chủ tịch 050 lâu rồi chưa ra hôm nay ra

Mày bị đui hả mà chia sẻ cầu kiểu đấy dkm mày 2khung gãy liền nhau luôn óc chó
Bạn mới là óc chó ý, kết thì chơi không thì tham khảo thôi, còn dk ăn thua chịu, ko hiểu tạo sao cho bạn vào diễn đàn này cho nó chật chỗ ra?

Cai Ông chửi Buoi lung tung. Ra duong ma gap tôi đấm cho k truot phat nào.
05 50.hom nay k Nổ thì tháng Sau Nổ

Chào anh em, nhân chiến thắng tứ thủ đề hôm nay tôi sẽ chia sẻ cho anh em 1 cầu lô rất ổn định mà mới gần đây tôi áp dụng rất ok.
cầu rất đơn giản nhưng hiệu quả nó đem lại cực kỳ cao,

Nội dung như sau, thấy GIẢI 7 có kép >>> ghép hàng đơn vị của giải ĐB và giải Nhất làm cặp Song thủ đánh khung 3 ngày, những ngày gần đây cầu về rất đều.
anh em xem trong hình minh họa và tự kiểm tra thêm nhé.

Ví dụ: ngày 4/9 g7 có kép 00 >> ghép đơn vị giải ĐB + g1 >> lô 070 - Ngày 5/9 - 70 nổ 2 nháy

Hôm nay giải 7 tiếp tục xuất hiện kép >> anh em ghép hàng đv giải 1 và giải ĐB làm cặp lô 05 - 50 để chơi khung bắt đầu từ ngày mai 6/9 nhé

View attachment 56179

Chúc anh em đại thắng
Kép lệch có dc ko ạ