Cầu MB - CẦU LÔ TỔNG 1 ĐÁNH GÌ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ TỔNG 1 ĐÁNH GÌ

chau chao chu a.,chuc chu an sáng ngon miêng đê chú co sức khỏe đưa ae, lấy lại những gì đánh mất cháu sin cảm ơn chú a.

nay lại bệt tổng 1 thì có ghép vs tổng 1 ngày mai thành 11 ko ạ

Chao chu tich cung toan the ae nhe e sin moi nguoi mach bao e biet cach bat lo ah ,de hnay e chau lai an chu tich ah cau de cua chau ah ngay nao cung phai lay t dc de ,de bu vao t lo ah chau sin moi ng day bao chau ah ,loi cuoi chau sin cam on !

Chào ae tiếp nối thành công cầu lô tổng 5 hôm qua được 2 nháy 53, mình chia sẻ tiếp cho ae cầu lô tổng 1 hôm nay. Cầu bắt khá dễ lấy tổng 1 ghép với tổng đặc biệt hôm trước tạo thành cặp song thủ lô và đánh thêm con 11 kẹp đi cùng, ae có 3 con lô cho ngày hôm sau. Cầu Đang ăn trở lại thông 3 tay rồi ae nhé. Ae theo dõi mai may mắn.
View attachment 62656
bị gẫy 1 lần hôm 31-8 chủ tịch ah

Chào ae tiếp nối thành công cầu lô tổng 5 hôm qua được 2 nháy 53, mình chia sẻ tiếp cho ae cầu lô tổng 1 hôm nay. Cầu bắt khá dễ lấy tổng 1 ghép với tổng đặc biệt hôm trước tạo thành cặp song thủ lô và đánh thêm con 11 kẹp đi cùng, ae có 3 con lô cho ngày hôm sau. Cầu Đang ăn trở lại thông 3 tay rồi ae nhé. Ae theo dõi mai may mắn.
View attachment 62656
CẦU QUÁ ĐẸP.GIỜ EM MỚI CÓ DUYÊN NHÌN THẤY. HÔM NAY RA 3 NHÁY LÔ 15 RỒI.

View attachment 62656
Hnay 8/10 phang 11 mạnh tay ct nhỉ!