Cầu MB - CẦU LÔ VÀNG ĐÁNH SẬP CHỦ LÔ CHIỀU NAY | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
E đánh đều mỗi con 50d. Đc 2 nháy vẫn lãi đủ xèng mua thêm cái mấn mới mặc tết. Kaka. Cảm ơn ct nhiều nhiều ah.

Cảm ơn sự động viên của ae, mai mình hứa sẽ suy xét thật kĩ đưa ra đường cầu ngày ổn định và quyết đấu 1 lần cuối cùng vs đường cầu ngày của anh ĐỒNG cho ae về bờ sớm nhất có thể...Còn đường cầu lô khung vẫn chạy đều nhé ae
Dục tốc bất đạt. Cầu nào cũng sẽ gãy ct ạ. Ct đã tâm huyết tìm tòi cầu cho ae là tốt lắm rồi. Còn về bờ hay ko thì còn phụ thuộc nhiều yếu tố lắm, ct ko phải lăn tăn việc ae theo mà thua. Bản thân tôi cũng xa bờ lắm nhưng cũng đang cố theo ct. Hy vọng có duyên vs ct để về bờ. Cảm ơn ct!

Dục tốc bất đạt. Cầu nào cũng sẽ gãy ct ạ. Ct đã tâm huyết tìm tòi cầu cho ae là tốt lắm rồi. Còn về bờ hay ko thì còn phụ thuộc nhiều yếu tố lắm, ct ko phải lăn tăn việc ae theo mà thua. Bản thân tôi cũng xa bờ lắm nhưng cũng đang cố theo ct. Hy vọng có duyên vs ct để về bờ. Cảm ơn ct!
Đã là cuộc chơi thì phải có ket thắng người thua, ko ai thắng mãi được theo tôi niềm tin là chiến thắng, ae pai tin và theo Ct thì mới mong về bờ được, chứ kiểu hom nay thấy Ct này ăn thì theo mai thấy Ct kia ăn thì theo vậy là cuối kung vẫn thua hết, chúc ae tìm và lựa chọn cho mình một người đủ niềm tin để về bờ,

Đã là cuộc chơi thì phải có ket thắng người thua, ko ai thắng mãi được theo tôi niềm tin là chiến thắng, ae pai tin và theo Ct thì mới mong về bờ được, chứ kiểu hom nay thấy Ct này ăn thì theo mai thấy Ct kia ăn thì theo vậy là cuối kung vẫn thua hết, chúc ae tìm và lựa chọn cho mình một người đủ niềm tin để về bờ,
Chính vì tin mới theo mà chứ trc giờ mình ko dám chơi lô

- CHIÊÙ 16H00 MÌNH CHỐT 2 CON SỐ CHUNG CUỘC ĐƯA ANH EM ĐẾN CHIẾN THẮNG RỰC RỠ MONG ANH EM THAM KHẢO.ANH EM TRÙNG MÁU THÌ THEO MÌNH ĐÚNG 2 CON 1 ĐƯỜNG CẦU DUY NHẤT.CHIỀU MÌNH CŨNG XUỐNG XÁC VS 2 EM NÀY..:-H
Vâng chúc ct và mọi người rực rỡ chiều nay.

CHIỀU NAY MÌNH NGHĨ RA ĐC SỐ STL NGÀY ĐỂ AE VÀO TIỀN ĐẾN BẾN BỜ HẠNH PHÚC RỒI, CHIỀU 5H15 MÌNH LÊN SỐ, KO LÊN SỚM SỢ ĐỒNG SOI NÊN AE THAM KHẢO, TRÙNG MÁU KẾT CẦU VÀO TIỀN KHÔNG TRÙNG CHỈ THAM KHẢO, SỐ LÀ DUYÊN Ở ANH EM, CÒN MÌNH LÀ NG DÀNH CÁI TÂM ĐỂ ĐƯA RA SUY LUẬN SỐ CHO AE THAM KHẢO...NÊN AE CÓ THỂ VÀO TIỀN HAY THAM KHẢO Ở AE NHÉ ..CẦU LÔ KHÁC VẪN CHẠY ĐỀU NHÉ.CÒN STL NGÀY THÌ TOẠC 2 HÔM.

CHIỀU NAY MÌNH NGHĨ RA ĐC SỐ STL NGÀY ĐỂ AE VÀO TIỀN ĐẾN BẾN BỜ HẠNH PHÚC RỒI, CHIỀU 5H15 MÌNH LÊN SỐ, KO LÊN SỚM SỢ ĐỒNG SOI NÊN AE THAM KHẢO, TRÙNG MÁU KẾT CẦU VÀO TIỀN KHÔNG TRÙNG CHỈ THAM KHẢO, SỐ LÀ DUYÊN Ở ANH EM, CÒN MÌNH LÀ NG DÀNH CÁI TÂM ĐỂ ĐƯA RA SUY LUẬN SỐ CHO AE THAM KHẢO...NÊN AE CÓ THỂ VÀO TIỀN HAY THAM KHẢO Ở AE NHÉ ..CẦU LÔ KHÁC VẪN CHẠY ĐỀU NHÉ.CÒN STL NGÀY THÌ TOẠC 2 HÔM.
Bác xoi hộ e nhịp con 88 với cầu bt mà có vẻ ko ổn lắm

Đtl k3n 91-n1, Stl kn2 252 vẫn bám theo chứ ct

ANH EM CHÚ Ý NHÉ : CẦU NGÀY GIẢI ĐẶC BIỆT NÓ CHẠY LẠI CHO AE ĐC 4 NGÀY TỪ NGÀY 18/1 ĐẾN HÔM QUA NỮA NHÉ VẪN NỔ,NẾU THEO NHƯ HÔM NAY THÌ CẦU SẼ BÁO 09-04

ĐTL K3N NGÀY 1 : 91 ( CẦU NÀY KHÁ ĐẸP TỈ LỆ NỔ TRONG NGÀY 1 DỄ LẮM).
STL K3N (N2) : 25-52

STL NGÀY VÀ ĐTL NGÀY : CHIỀU NAY 5H15 CHỐT ANH EM THAM KHẢO.

ANH EM CHÚ Ý NHÉ : CẦU NGÀY GIẢI ĐẶC BIỆT NÓ CHẠY LẠI CHO AE ĐC 4 NGÀY TỪ NGÀY 18/1 ĐẾN HÔM QUA NỮA NHÉ VẪN NỔ,NẾU THEO NHƯ HÔM NAY THÌ CẦU SẼ BÁO 09-04

ĐTL K3N NGÀY 1 : 91 ( CẦU NÀY KHÁ ĐẸP TỈ LỆ NỔ TRONG NGÀY 1 DỄ LẮM).
STL K3N (N2) : 25-52

STL NGÀY VÀ ĐTL NGÀY : CHIỀU NAY 5H15 CHỐT ANH EM THAM KHẢO.
Cam on ct hy vong. Chiều nay anh em minh thang đong ct nhé chúc ct Sk may mần rực ro chiều nay nhé