Cầu MB - CẦU LÔ VÀO BỜ TỐC ĐỘ ÁNH SÁNG | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
À rồi t hiểu rồi cám ơm bạn nhé cứ công lại 5 con 3 ta dc 18 lấy 8 làm cặp 383 phải ko bạn
Bạn này hiểu nhầm rồi, ko cần cộng gì hết, cứ đầu nào ra nhiều (từ 5 con trở lên) thì lấy chính đầu đấy ghép với bóng của nó đc 1 cặp song thủ lô. Vd: đầu 6 ra 5 con lấy số 6 ghép bóng của nó. Là 1 đc 16,61 đánh khing 3 ngày. Nếu hôm nao có 2 đầu ra nhiều ghép 2 đầu ấy với nhau đc cặp song thủ lô. Vd hôm nay đầu 5 ra 5 con, đầu 4 ra 6 con thì ghép 2 đầu 4 và đầu 5 đc cặp 45,54 lô nuôi khung 3 ngày.

CHÀO ANH EM, HÔM NAY TIẾP TỤC CHIA SẺ VỚI ANH EM 1 CÂY CẦU LÔ KHÁ HAY, ANH EM CÓ THỂ CHƠI QUANH NĂM VỚI CÂY CẦU KO ĐIỂM DỪNG NÀY NHÉ.
VÀO NỘI DUNG CHÍNH LUÔN ANH EM NHÉ
ĐẦU TIÊN ANH EM SẼ DỰA VÀO BẢNG KẾT QUẢ, THẤY ĐẦU NÀO XUẤT HIỆN NHIỀU NHẤT KHOẢNG 5 PHÁT TRỞ LÊN ANH EM SẼ LẤY CON SỐ ĐÓ GHÉP BÓNG DƯƠNG LÀM 1 CẶP LÔ ĐỂ NUÔI TRONG 3 NGÀY NHÉ.
NẾU CÓ 2 ĐẦU XUẤT HIỆN CÙNG SỐ LẦN ANH EM SẼ LẤY LUÔN 2 ĐẦU ĐẤY ĐỂ GHÉP LẠI LÀM CẶP LÔ ANH EM NHÉ.
VÍ DỤ:

View attachment 46073

View attachment 46075
Cầu ăn rất thông anh ạ . Em cảm ơn anh rất nhiều ạ

Hn theo a huấn 494 húp 2 náy cảm ơn a

Hn nếu ai chơi 383 hay 494 đều húp cả

Bạn này hiểu nhầm rồi, ko cần cộng gì hết, cứ đầu nào ra nhiều (từ 5 con trở lên) thì lấy chính đầu đấy ghép với bóng của nó đc 1 cặp song thủ lô. Vd: đầu 6 ra 5 con lấy số 6 ghép bóng của nó. Là 1 đc 16,61 đánh khing 3 ngày. Nếu hôm nao có 2 đầu ra nhiều ghép 2 đầu ấy với nhau đc cặp song thủ lô. Vd hôm nay đầu 5 ra 5 con, đầu 4 ra 6 con thì ghép 2 đầu 4 và đầu 5 đc cặp 45,54 lô nuôi khung 3 ngày.
Gần đúng rồi e nhé, anh chỉnh lại 1 chút là nếu đầu 4 đã ra nhiều hơn đầu 5 thì em ko cần phải lấy đầu 5 nữa, lấy 4 và bóng 9 ghép lại STL thôi, trường hợp cả 2 đầu số đều về 6 con thì mới lấy cặp 454 e nhé

E k chơi lô đánh mỗi đề sợ k về là cụt vốn

Cảm ơn cầu của chủ tịch húp ngon lành 3 nháy lô luôn

Mong cầu này chạy mãi k có điểm dừng để ae bám

CT cho hỏi nay đầu 1ve 5con có 16ve 3 nhay vậy có nên chiến tiếp cap 161 không ạ em cảm ơn CT

Thế thì ae ko lo về lương thưởng nữa rồi,cám ơn bạn đã chia sẻ