Cầu MB - cầu loại tổng | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu loại tổng

Bỏ tổng của 24 thì bệt 51 rồi thây người anh em

Pp loại đề ra 24 loại tổng 2,4 này nó chạy tần suất 10 ngày gẫy 1 , 8 ngày gẫy 1.
?

1.Lấy 2 càng (càng giải đặc biệt + càng giải nhất ) loại 1 tổng.
E thấy chạy cũng dài lắm
2. Loại đít lấy con cuối giải 2.1 bóng lên loại đít pp này e tự tìm

Pp loại đề ra 24 loại tổng 2,4 này nó chạy tần suất 10 ngày gẫy 1 , 8 ngày gẫy 1.
?

1.Lấy 2 càng (càng giải đặc biệt + càng giải nhất ) loại 1 tổng.
E thấy chạy cũng dài lắm
2. Loại đít lấy con cuối giải 2.1 bóng lên loại đít pp này e tự tìm
Em thấy bác kia loại 1 đầu với 1 tổng chí ít cũng gần 20 số thấy ổn áp lắm rồi đấy

Em thấy bác kia loại 1 đầu với 1 tổng chí ít cũng gần 20 số thấy ổn áp lắm rồi đấy

Vâng vậy loại 1 đầu 1 tổng mà còn 65 số đánh trên ku đc là ok . loại nhiêu nguy hiểm lắm hay tạch.
Vâng vậy thống nhất pp loại 1 đầu , 1 tổng
Ạ ??
Vậy chúng ta chiển ???????
Còn pp loại đít , tổng của e nó chạy lúc nào hay lúc đấy cũng đc thời gian nó gẫy bất ngờ .
Giờ theo pp các bác đã có kinh nghiệm lâu là an toàn nhất pp chung loại 1 đầu + 1 tổng ??????

Vâng vậy loại 1 đầu 1 tổng mà còn 65 số đánh trên ku đc là ok . loại nhiêu nguy hiểm lắm hay tạch.
Ạ ??
Cầu loại hai đít của bác ok lắm nhé

Ạ ??
hết ý đấy bạn không gì bằng sự kết hợp với nhau đều được qua kiểm trứng cũng tương đối để cho ra một dàn đề đánh hàng ngày để anh em lấy lại những gì đã mất

Em hạ cối dàn này ngày mai xem xịt ko ?
17,19,25,32,34,35,37,43,45,49,53,54,59,62,63,64,73,91,94,97
? hễ kết thiên tổng 0,8 xem sao pp loại e test tính quy luật trên giải từng ngày. Cũng nhiều lúc hạ tạch

các anh em để ý nhé với phương pháp loại 1 đầu và tổng này áp dụng đánh được tất cả bọn loto bét. muốn chiến thắng là phải ăn 2-3 tay là rừng ko hội đấy phát hiện. mình tạo các kiểu dàn vào chơi 2-3 tay nghỉ nhiều hôm tham quá lại bị nó lấy hết. chết tội thèm tiền

Dùng hết tất cả các pp ra được 20 số đề mai úp 8 càng xem có kiếm được đồng ko ?
??? e chả bao giờ vã to 20s. Hi chỉ nhặt 3,5 con lọc chán nhặt vậy ghép 3d, 4d tạch thôi. Còn 20s e để thờ nó hay tạch lắm 20s e ko đánh gần như ko . E đánh chính 64s hoặc 50s mà 50s e cũng kinh tạch toàn vã 64s ghép 8 càng thoi . 64s ghép 8 càng mới chắc mới là kiếm cơm

các anh em để ý nhé với phương pháp loại 1 đầu và tổng này áp dụng đánh được tất cả bọn loto bét. muốn chiến thắng là phải ăn 2-3 tay là rừng ko hội đấy phát hiện. mình tạo các kiểu dàn vào chơi 2-3 tay nghỉ nhiều hôm tham quá lại bị nó lấy hết. chết tội thèm tiền
??

??? e chả bao giờ vã to 20s. Hi chỉ nhặt 3,5 con lọc chán nhặt vậy ghép 3d, 4d tạch thôi. Còn 20s e để thờ nó hay tạch lắm 20s e ko đánh gần như ko . E đánh chính 64s hoặc 50s mà 50s e cũng kinh tạch toàn vã 64s ghép 8 càng thoi . 64s ghép 8 càng mới chắc mới là kiếm cơm
mai mình kết hợp vào với phương pháp loại tổng của bạn và của bạn chia sẻ bỏ 2 tổng kia nữa thì chỉ còn 4-50so chiến hàng ngày xong ghép 8 càng nữa là OK.. chúc tất cả anh em nhiều may mắn và rực rỡ

Hôm qua về 224 thì lấy tâm càng trừ đi 2 số và cộng thêm 1 số là 0,1,2,3 và bóng 5,6,7,8,loại được tổng 4,9 nhé nay về 51 tổng 6
Anh giải thích giúp e chỗ này em chưa hiểu,224 lấy tâm càng trừ 2s là 2-2&2-4?2 trừ 4 sao trừ dc anh?

mai mình kết hợp vào với phương pháp loại tổng của bạn và của bạn chia sẻ bỏ 2 tổng kia nữa thì chỉ còn 4-50so chiến hàng ngày xong ghép 8 càng nữa là OK.. chúc tất cả anh em nhiều may mắn và rực rỡ
Pp E đưa là loại có 1 tổng 1 đít thôi . ?. Còn con đầu cuối giải loại nó hay tạch

Anh giải thích giúp e chỗ này em chưa hiểu,224 lấy tâm càng trừ 2s là 2-2&2-4?2 trừ 4 sao trừ dc anh?
224 thì bạn lấy tâm càng 2 lùi 2 số được 0,1 và tiến 1 thì đc 3 thì ta được 0,1,2,3 nhé bạn