Cầu MB - CẦU LOG BIÊN HUYỀN THOẠI@MẠNHĐỨC09 | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Vầng ngày đó e bắt đề nét tháng gửi nó húp 3-4 lần tứ thủ đề . Sau nó cứ bảo cho TÔI GỬI SĐT ĐỂ LỪA ĐẢO ĐÂY, BÁO CÁO ADMIN HỘ NHÉ cuối cùng đc gì đâu . Mất cả cứt sắc trong dd ( vì lúc đó e đang thượng uý ) xong đc cái gì đâu giờ mn ace nghĩ khác gì e là thằng bán số . Mà e ngày đó hoạt động ở dd rất năng nổ ạ
09 có ý nghĩa gi vậy a?

Bác manh dc oi bác cung dang troi trang litxi88phai k bác trang nay co yen tam k bác vì e cung moi biet trang nay len e van k dam vao choi

Thật sự rất quen nhưng k nhớ nổi xl ng ae nhé hì
OK a. Cả đời hs học được mấy thầy, nhưng sự nghiệp của thầy dạy biết bn học trò. A ko nhớ e cũng đúng thôi. Hôm qua thấy a trở lại nhưng e vội đi làm chỉ like bài và chưa chào a được, h mới có tg đây a

OK a. Cả đời hs học được mấy thầy, nhưng sự nghiệp của thầy dạy biết bn học trò. A ko nhớ e cũng đúng thôi. Hôm qua thấy a trở lại nhưng e vội đi làm chỉ like bài và chưa chào a được, h mới có tg đây a
Thật sự mình không nhớ thật xl ng ae nhé . Nếu người a quý mình thì ng ae luôn luôn để mình trong tim của ng ae . Còn người ae ghét mình thì người ae luôn luôn để mình trong tâm trí của người ae

Ng ae nói là ai mình nhớ ngay . Vì mn nhớ đến manhduc09 là có cái cầu long biên huyền thoại mà . Còn mình xl k nhớ nổi hết mn đâu
ngày trước ae mình thường hay TS đêm khuya Như này. H a còn chơi bóng nữa không? Còn ở BG nữa ko hay về HN RỒI

ngày trước ae mình thường hay TS đêm khuya Như này. H a còn chơi bóng nữa không? Còn ở BG nữa ko hay về HN RỒI
A giờ về nhà rồi ông bà già giải quyết cho số nợ rồi . Về làm lại e ạ . Chỉ là thất bại tạm thời thôi . Mà e là ai mà a k nhớ nhỉ kaka