Cầu MB - CẦU LONG BIÊN HUYỀN THOẠI@Manhduc09 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LONG BIÊN HUYỀN THOẠI@Manhduc09

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
M thấy vẫn gãy mà. Ví dụ như tuần nghỉ tết gãy mà

Test đến tháng 10-2019 thì gãy có 2 tuần. Còn lại toàn ăn 4 ngày đổ lại

M thấy vẫn gãy mà. Ví dụ như tuần nghỉ tết gãy mà
Thế mình hỏi bạn nhé . Tuần nghỉ tết nó có quay cả tuần không bạn ??? Hay nó quay 4 hôm . Ừ thì bạn cho nó gãy thì nó là gãy còn với mình thì lại k chơi tuần nghỉ tết thì mình nói là k gãy . Hì

Test đến tháng 10-2019 thì gãy có 2 tuần. Còn lại toàn ăn 4 ngày đổ lại
Bạn nói gãy ngày bao nhiêu hộ mình cái bạn . Mình bảo từ ngày 19/8/2018 đến giờ chưa gãy tuần nào đấy . Bạn tets lại xong bạn hãy nói nhé vì cầu mình tự bắt tự chơi mà mình lại tets sai xong nói với mn ư

Bạn nói gãy ngày bao nhiêu hộ mình cái bạn . Mình bảo từ ngày 19/8/2018 đến giờ chưa gãy tuần nào đấy . Bạn tets lại xong bạn hãy nói nhé vì cầu mình tự bắt tự chơi mà mình lại tets sai xong nói với mn ư
Nếu nuôi đến thứ 6 thì gãy.

Thứ 7 ngày 22/11 và cn 23/11. Có chạm 4-9 đến thứ 6 vẫn ko ra. Thứ 7 mới ra chạm 9. Vậy phải nuôi đến thứ 7 hả b.

Nếu nuôi đến thứ 6 thì gãy.
Tôi thấy bạn chưa đọc kỹ tôi viết rõ dàng như vậy K7n nhé bạn từ 19/8/2018 đến giờ chưa gãy 1 tuần nào k tính tuần tết vì nó k quay đủ ngày khoảng hơn 100 tuần thông bạn nhé . Bạn tets từ 19/8/2018 xem đúng k . Còn nếu tính 1/1/2018 đến nay thì gãy 1 tuần bạn nhé

Mình chỉ chơi 2 chạm 36s thôi bạn . Vì bắt là 6+6=12 lấy 2 và bóng dương là 7 . Tuần kế tiếp chơi chạm 2&7 đó . Còn mình có ghép trong ngoài gì đâu . Tối mai mình chia sẻ tiếp 1 cầu mới khoảng 30-42s tuỳ theo tuần chơi rất ổn định
36 số k7n thì vào tiền như nào b ơi

Tôi ghi rõ vậy mà bạn k7n bạn nhé . Còn thích khung 4 ngày 2 chạm thì tối thứ 4 tôi chia sẻ cầu 2 chạm khung 4 ngày
Khung 7 ngày chạm 2,7 đã nổ rồi ông ạ, cầu huyền thoại, còn cái tổng 6 nữa , vẫn tiếp tục hi vọng 3 ngày nữa

Khung 7 ngày chạm 2,7 đã nổ rồi ông ạ, cầu huyền thoại, còn cái tổng 6 nữa , vẫn tiếp tục hi vọng 3 ngày nữa
Chuẩn huyền thoại mà lại . Ăn cả dàn đề 30s-42s thông 2 ngày liền