Cầu MB - CẦU MIỀN BẮC THAM KHẢO CHO 1 NGÀY CUỐI TUẦN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chuẩn ace hãy đọc lại trang đầu để nhớ pp bắt nhé tôi theo pp này 5_7 năm rồi. À loại càng thì tham khảo các chủ tịch. Mà nếu Nam23 đồng ý loại giúp thì ngon.
Theo kinh nghiệm của Bác, nổ ngày đầu thì tỉ lệ nổ ngày 2 là bao nhiêu và ko nổ ngày 2 thì nổ ngày 3 là bao nhiêu, Tks Bác ?

Lãi 4 càng và 3 chênh không nhiều vào tiếp 3 càng không được bỏ số nào vì pp này khắc tinh của tắt điện
bạn cho mình hỏi tí mình nghe nhiều về thuật ngữ " tắt điện " nhưng chưa hiểu rõ lắm . đó là đổ lại cả 2 số đề hôm trước hay là bệt lại một số đề hôm trước à bạn .

Lô đề khó nói hay không bằng hên. Cá nhân tôi húp 4 càng thì nghỉ. Híp đc 4 càng ngày sau chỉ múc 2 càng và 3 càng. 2 càng đánh full 3 ngày.

bạn cho mình hỏi tí mình nghe nhiều về thuật ngữ " tắt điện " nhưng chưa hiểu rõ lắm . đó là đổ lại cả 2 số đề hôm trước hay là bệt lại một số đề hôm trước à bạn .
Chính xác

Các bạn thân mến mình xin phép đc xoá topic này vì lý do nhỡ ace ham 4 càng mà gãy lại oán trách mình. Cá nhân mình mai vẫn tiếp tục.

Chào tất cả ace trong diễn đàn tôi xin chia sẻ một dàn đề chơi cho 3 ngày cuối tuần nhưng vì bớt được thứ 6 còn 2 ngày. Dàn này được lấy theo phương pháp sau chúng ta lấy giải 4.1 ghép vòng; giải 5.1 ghép vòng; giải 5.2 ghép vòng rồi tổng họp lại được dàn đề chơi cho 3 ngày.
ƯU ĐIỂM:
ĐÂY LÀ DÀN ĂN THÔNG, NỔ HÔM TRƯỚC ĐÁNH TIẾP HÔM SAU. NÓ LÀ KHẮC TINH CỦA TẮT ĐIỆN VÌ VẬY ĐỪNG BỎ ĐI 1_2 SỐ.
DÀN NÀY CÓ TỶ LỆ GÃY NHÉ NHƯNG ĂN NHIỀU HƠN GÃY VÀ GÃY RỒI LẠI ĂN CÓ TÍNH HỆ THỐNG.
00,01,07,08,09,10,11,17,18,19,44,45,48,54,55,58,70,71,77,78,80,81,84,85,87,88,89,90,91,98,99 dàn nguyên bản ace tham khảo nhé! Chiều 17h50 tôi sẽ chia sẻ dàn 3 càng và 4 càng. Được thua không buông lời cay đắng. Vạn sự tùy duyên!
Tào tháo chúc ng ae mm và rr nhé

Bác ơi lấy ở ngày thứ mấy vậy,em đọc mà ko hiểu lấy ở thứ mấy,mong bác giải thích ạ