Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 105 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU SÀI GÒN

Chúc bác và mng cuối tuần vui vẻ. Mai làm lại bác ạ! Tuần mới e có dàn 3d 294s nuôi tuần húp 2 lần bác và mng có quan tâm thì e chia sẻ nhé. E ngại ko muốn lập topic riêng hihi, như kiểu người vô gia cư. Trước có a ju, bác tuấn vs c hải giờ còn mỗi e

PHƯƠNG PHÁP BẮT CÀNG CHƠI 3D ĐỀ

CHÀO ACE.

Theo yêu cầu của 1 số ae muốn chơi 3d Đề nhưng hiện nay chưa có PP bắt Càng.
Do đó với kinh nghiệm cá nhân tôi xin chia sẻ để ace tham khảo, nếu thấy hợp lý thì hãy áp dụng, cụ thể như sau:

1/ Thấy Càng ăn tại G5.1-G5.2-G5.3 thì lấy hết số để ghép
2/ Tương tự như trên nhưng lấy tại G6.1-G6.2-G6.3
3/ Loại số Đầu tiên, số Cuối cùng và Tâm càng của ĐB ngày trước
4/ Nếu sợ bệt Càng thì lấy 2 số Đầu ĐB ngày trước + lại lấy Đơn vị + Bóng dương = 2 càng, 2 số Cuối + Bóng dương = 2 càng. Như vậy loại được 4 càng còn 6 càng để ghép.
5/ Nếu muốn chơi ít càng thì theo dõi G5 hoặc G6 ăn vị trí nào lấy luôn vị trí đó + Bóng dương để ghép. Ví dụ hôm kia ăn tại Hàng Chục G6.3 càng 0 thì ngày hôm qua về càng 0, ae lưu ý hay ăn cả Bóng là 05.
Còn rất nhiều PP để Loại hoặc Chọn càng chơi 3d, tuy nhiên ae TK trước 5 PP tôi hay áp dụng và thấy hiệu quả Cao.

Chúc ae tuần mới nhiều may mắn!
Chúc LÃO TƯỚNG một ngày may mắn

Ok chúc e và ae rực rỡ nhé
Mỗi buổi sáng mang lại niềm hi vọng và những giấc mơ mới.
Chúc cả nhà ngày mới thành công!
Chào ace buổi sáng!

ACE HÃY LÊN THUYỀN CÙNG MAICA NÀO!!!!!
TRƠI OI, H EM VÀO TÌM BÁC XEM HÔM NAY BÁC THẾ NÀO, THI EM XEM DC CÁI TIN CỦA EM LẠI Ở TRONG NHÀ BÁC, THẢ NÀO, RÕ RÀNG HÔM ĐÓ EM ĐĂNG Ở NHÀ EM, SONG VÀI PHÚT SAU EM TIM LAI MÀ KO THẤY, BAO RO LA MÌNH ĐĂNG RỒI SAO LẠI KO THẤY LÀ SAO, HÓA RA LÀ EM VÀO NHÀ BÁC, NGOẢNH ĐI NGOẢNH LẠI KO ĐỂ Ý ĐĂNG LUÔN Ở ĐÂY, KAKKA NẾU LÀ CỐ Ý THÌ EM THẤY HƠI LÁO ĐÓ, MAY MÀ AE MÌNH HIỂU NHAU QUÝ NHAU THI NGHI 1 CHIỀU HƯỚNG TỐT, MÀ CŨNG MAY LÀ EM CHẲNG SANG NHÀ AI NGOÀI NHÀ BÁC, KAKAK CÓ J BÁC THÔNG CẢM CHO EM NHÁ, SANG NHA BÁC LẠI ĐĂNG QUẢ MỜI AE LÊN THUYỀN CỦA MAICA KAKAK, NHIỀU LÚC CŨNG HƠI LÚ DO LÀM NHIỀU QUÁ BÁC À!!!!

Chúc bác và mng cuối tuần vui vẻ. Mai làm lại bác ạ! Tuần mới e có dàn 3d 294s nuôi tuần húp 2 lần bác và mng có quan tâm thì e chia sẻ nhé. E ngại ko muốn lập topic riêng hihi, như kiểu người vô gia cư. Trước có a ju, bác tuấn vs c hải giờ còn mỗi e
Ok xin mời e cứ tự nhiên như đang ở nhà mình nhé, a luôn mến Khách mà thoải con bà mái nhé?????

Ok xin mời e cứ tự nhiên như đang ở nhà mình nhé, a luôn mến Khách mà thoải con bà mái nhé?????
Vâng e cảm ơn! Dàn dựa vào kết quả giải đb t2 và t3 tuần trước lấy các số trong giải ghép vòng chơi cho tuần sau, lấy luôn các số đó làm càng 3d. Mng hiểu ý e chứ! Hiện đang đều 2 lần trên tuần, bài này e vô tình đọc dk của 1 ct mà e ko nhớ tên, chia sẻ lại cho mng chăn nuôi thôi nhé! Thân ái, mng tự test và đi tiền cho hợp lý.

Hôm qua e mới có dịp đọc dàn tổng hợp nuôi tuần và đi test. Phải nói là e rất khâm phục bác luôn, dàn đi thông năm tháng!!
nó cũ vì hup dài quá.. thông năm.. nhưng nó luôn mới vì mỗi tuần mình lại lôi bài cũ của đồng ra phang..hiiii.. cứ diệu mới bình cũ mà sực ae ak

TRƠI OI, H EM VÀO TÌM BÁC XEM HÔM NAY BÁC THẾ NÀO, THI EM XEM DC CÁI TIN CỦA EM LẠI Ở TRONG NHÀ BÁC, THẢ NÀO, RÕ RÀNG HÔM ĐÓ EM ĐĂNG Ở NHÀ EM, SONG VÀI PHÚT SAU EM TIM LAI MÀ KO THẤY, BAO RO LA MÌNH ĐĂNG RỒI SAO LẠI KO THẤY LÀ SAO, HÓA RA LÀ EM VÀO NHÀ BÁC, NGOẢNH ĐI NGOẢNH LẠI KO ĐỂ Ý ĐĂNG LUÔN Ở ĐÂY, KAKKA NẾU LÀ CỐ Ý THÌ EM THẤY HƠI LÁO ĐÓ, MAY MÀ AE MÌNH HIỂU NHAU QUÝ NHAU THI NGHI 1 CHIỀU HƯỚNG TỐT, MÀ CŨNG MAY LÀ EM CHẲNG SANG NHÀ AI NGOÀI NHÀ BÁC, KAKAK CÓ J BÁC THÔNG CẢM CHO EM NHÁ, SANG NHA BÁC LẠI ĐĂNG QUẢ MỜI AE LÊN THUYỀN CỦA MAICA KAKAK, NHIỀU LÚC CŨNG HƠI LÚ DO LÀM NHIỀU QUÁ BÁC À!!!!
Ok e không vấn đề gì nhé, chúc mừng e và ae nay rực rỡ nhé