Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Oài sao ko tự tạo 1 nick mà cược. C tin người quá rồi đấy, đưa ruột cho ngta trong khi ko quen ko biết.
Chị ko tạo trang để đánh đc e ah .vì con trai chị đã lớn rồi .chị sợ nó biết và ảnh hưởng đến con trai .trc đây chị cug nhờ nhiều đứa e trong nhóm đánh cho chị mà .ai cug đường hoàng cả .một xu nó cug đưa cho chị .chỉ riêng a @Ju này là quá tệ bạc thôi e.

Chị ko tạo trang để đánh đc e ah .vì con trai chị đã lớn rồi .chị sợ nó biết và ảnh hưởng đến con trai .trc đây chị cug nhờ nhiều đứa e trong nhóm đánh cho chị mà .ai cug đường hoàng cả .một xu nó cug đưa cho chị .chỉ riêng a @Ju này là quá tệ bạc thôi e.
Giờ chị nhắn tin nói chuyện xem sao. Việc này đưa lên cho admin cũng ko giải quyết dk. Ông ấy bị bem nick và c thì ko có cơ hội lấy lại dk tiền vì biết dk ngta ở đâu đâu.

MB: 30/10/20
Chào ace, tôi có đường Cầu đang ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Chia sẻ đến mọi người gồm 3 Dàn Đề: 64s-36s-19s. Ghép 3+4 Càng Đề: 0245678 Kết Càng: 24568

DÀN ĐỀ 4 CHẠM-64s: C3849
HẠ DÀN 2 CHẠM-36s: C49
DÀN KẾT 1 CHẠM-19s: C9

AE tham khảo để chơi Đề hoặc 34d Đề có thể thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ Trà đá, Bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Rực rỡ????????????
ACE THÍCH CHƠI LÔ tham khảo-TTL: 53-19-91
ACE CHƠI XIÊN GHÉP: 19-91, 53-35
Chúc bác cùng mọi người may mắn nhé

Dạo này e ko có t đánh với lại ở chổ e lũ to nên bận dọn dẹp nhà cửa nên cug ít lên chém cug ae đc a ạ
Thành thật chia buồn cùng bạn, đúng là lòng người khó đoán, đôi khi lòng tin đặt nhầm chỗ cũng thiệt thòi. Chúc bạn luôn vững tâm để ổn định cuộc sống sau đợt thiên tai này, ông trời luôn có mắt, không lấy hết của ai bao giờ cả. Chúc cho ban, gia đình bạn cùng toàn thể đồng bào miền trung mạnh mẽ để vượt qua thiên tai.

Buồn qúa ! Chúc em vượt qua bão lũ, có thời gian lên diễn đàn cùng cả nhà tdgmsh có vốn xây dựng lại! Chúc em may mắn hạnh phúc!

Dạ cháu không có thông tin liên lạc của a ju ạ. Nếu chi ấy cho thì cháu sẽ thử xem sao,
Nói bạn Hai12345e có thể hỏi qua chỗ Tuan66 gì đó, mình có thấy tháng trước mọi người hẹn gặp nhau ở Hải Phòng mà, ce hay chém với nhau cố gắng giúp bạn ý, trong lúc thiên tai như vầy lại còn mất tiền nữa quả là họa chồng họa

Nói bạn Hai12345e có thể hỏi qua chỗ Tuan66 gì đó, mình có thấy tháng trước mọi người hẹn gặp nhau ở Hải Phòng mà, ce hay chém với nhau cố gắng giúp bạn ý, trong lúc thiên tai như vầy lại còn mất tiền nữa quả là họa chồng họa
Bác nói chuẩn đấy mọi người hãy chung tay giúp cho @hai12345e nhé, quá tội nghiệp khi đang nợ nần chồng chất, nuôi con nhỏ và bị thiên tai nữa.