Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 54 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chào ace
Chúc mừng ace chơi Lô ăn BT 53*** ăn cả cặp Lô 38-83 = 5 nháy.
Tại cầu Lô Xiên Bất Bại nay ace đã ăn Xiên 4 với 3 cặp Số 353-383-585 thì được 6 nháy.
Dàn Đề 64s vẫn ăn thông nhiều ngày chỉ tiếc do loại sai nên gãy càng 3d mất ăn cả 34d Đề.
Hẹn ace mai ta lại rực rỡ nhé, chíc mọi người buổi tối vui vẻ và hạnh phúc bên những người thân yêu của mình.

Comment
MB: 04/11/20
Chào ace, tôi có đường Cầu đang ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Chia sẻ đến mọi người gồm 3 Dàn Đề: 64s-36s-19s. Ghép 3+4 Càng Đề: 0123567 Kết Càng: 23567

DÀN ĐỀ 4 CHẠM-64s: C2749
HẠ DÀN 2 CHẠM-36s: C49
DÀN KẾT 1 CHẠM-19s: C9

AE tham khảo để chơi Đề hoặc 34d Đề có thể thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ Trà đá, Bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Rực rỡ????????????
ACE THÍCH CHƠI LÔ tham khảo-TTL: 53-38-83

@saigon999 chúc mừng anh, hôm nay rực rỡ quá a

Comment
A ku đồng nhà ta đợt này bị bác saigon úp chảo lên đầu thì còn dài dài mới ngóc đầu lên được ace nào chưa về bờ đc thì lên thuyền về bờ, trong đó có em đang ngồi trên thuyền về bờ! Chúc mừng ai về bờ thì lên núi ngắm mây cò ace nào ngoài đảo thì vềbờ gấp lệnh lệnh về bờ !!!!’ Kaka

Comment
A ku đồng nhà ta đợt này bị bác saigon úp chảo lên đầu thì còn dài dài mới ngóc đầu lên được ace nào chưa về bờ đc thì lên thuyền về bờ, trong đó có em đang ngồi trên thuyền về bờ! Chúc mừng ai về bờ thì lên núi ngắm mây cò ace nào ngoài đảo thì vềbờ gấp lệnh lệnh về bờ !!!!’ Kaka

Comment
Chúc mừng e nhé???

Comment