Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mỗi người có PP riêng nhé ae, tôi vũng chơi Dàn cố định mỗi ngày nhưng dùng PP loại tổng và chạm.
Tất nhiên dàn cố định chơi rất nhàn nhưng KN cá nhân tôi là:
1/ Nếu chơi Đề sẽ phân ra 2 Dàn, Cố định bao nhiêu số chơi hết = 1 Dàn, Dàn thứ 2 loại Kép và tổng chạm như đã nêu còn lại ít số.
Mục đich chơi giữ Vốn nếu đỏ trúng cả 2 ăn đủ, đen thì phải chịu.
Với trường hợp chơi Đề nếu gãy phải dừng chờ ăn lại chơi cho đến khi nào gãy lại dừng.
Tôi chỉ Chão khi ăn Thông, thua không Chão vì Chão khi thua chỉ vài tay có thể bay vài chục M.
2/ Ghép 6 hoặc 7 càng chơi 3d Đề không cần loại Số, vì phải vượt qua 2 Ải đó là trúng Đề và trúng Càng mới ăn.
Tuy nhiều Số và nhiều Càng có tốn Vốn nhưng so với dàn Đề cố định vẫn ít số hơn.
Tôi chỉ có thể tư vấn vậy để ae tham khảo, nếu thấy cái nào hợp lý thì áp dụng.
Chơi ít số ăn thì sướng Mồm, nhưng ngược lại nó cũng như người bệnh không Chết ngay mà khi nào hết Thuốc và hết Tiền mới Chết.
Ae theo ai nhờ người đó TV nó sẽ hợp lý hơn nhé, chúc may mắn
Vào diẽn đàn nhiều người giỏi và nhiệt tình thật. Cảm ơn người a e

Comment
Dạ Có ạ em vẫn tham gia tý lo nay thêm tý xiên cho rực rỡ! 4tk xèng ít em thu lại còn 3tk thôi bác ạ ! Đang chờ cấp vốn thì lại lên 4tk tiếp
Ok e trai đỏ cái nào chơi cái đó rồi mạnh Vốn tính tiếp nhé

Comment
Vào diẽn đàn nhiều người giỏi và nhiệt tình thật. Cảm ơn người a e
Chúc ae may mắn, ae có thể tự lên dàn mà chơi cố định không cần theo ai cũng được.
Có 2 cách lấy dàn để chơi.
1/ Thống kê từ đầu nâm tới giờ số nào về Đề nhiều nhất lấy đủ 64s làm dàn cố định chơi đến hết năm.
2/ Dàn ngày tham khảo 4 chạm hay ăn tại G4 hoặc G5 ăn chỗ nào cứ chỗ đó lấy đủ 4 số làm 4 chạm nếu trùng số thì lấy thêm Bóng dương.
Từ từ học hỏi qua năm thành CT thôi???

Comment
Chúc ae may mắn, ae có thể tự lên dàn mà chơi cố định không cần theo ai cũng được.
1/ Thống kê từ đầu nâm tới giờ số nào về Đề nhiều nhất lấy đủ 64s làm dàn cố định chơi đến hết năm.
2/ Dàn ngày tham khảo 4 chạm hay ăn tại G4 hoặc G5 ăn chỗ nào cứ chỗ đó lấy đủ 4 số làm 4 chạm nếu trùng số thì lấy thêm Bóng dương.
Cảm ơn a nhiều nhé!

Comment
E nhầm chút, bắt chạm ra dàn đề. Bắt càng thì e theo ct top 1 thôi hihi. Pp nhu sau: lấy bóng dương hàng chục ra 1 chạm. Bóng dương hàng đơn vị ra 1 chạm, tiến lùi hàng đơn vị +- 1 cho ra 2 chạm. Tổng là 5 chạm đề. Loại kép và 2 tổng tại giải đặc biệt cho ra dàn hơn 50s ghép càng là húp thôi ạ. Hôm nay mới gãy 1 tay. Mai 4 chạm là 3789 nhé
Bạn ơi, lấy bóng dương hàng chục và hàng đơn vị của giải nào vậy? Và loại 2 tổng tại giải đặc biệt là ntn, bạn chỉ rõ giúp mình với nhé.

Comment
Xin cảm ơn người a e.

Comment
Phương pháp dễ hiểu dễ tính. Năm bờ oăn ạ

Comment
Phương pháp dễ hiểu dễ tính. Năm bờ oăn ạ
Chúc ae nhiều may mắn, thực ra Cầu nó ở trong Đầu. Chỉ cần chịu khó học hỏi rồi năng động 1 chút nhìn đâu cũng thấy Cầu. Bởi vậy các CT họ chỉ hơn ace ở chỗ đó thôi.
Tôi bắt Cầu rất đơn giản và cứ tự tin khi Cầu chạy, có những đường Cầu tôi NC 10 năm vẫn chạy

Comment
Chúc ae nhiều may mắn, thực ra Cầu nó ở trong Đầu. Chỉ cần chịu khó học hỏi rồi năng động 1 chút nhìn đâu cũng thấy Cầu. Bởi vậy các CT họ chỉ hơn ace ở chỗ đó thôi.
Tôi bắt Cầu rất đơn giản và cứ tự tin khi Cầu chạy, có những đường Cầu tôi NC 10 năm vẫn chạy
Ok cảm ơn người a e .

Comment
Oi cam thấy hanh phuc qua gap dc bác e nhu ca gps nước ấy vui mung k gi ta nổi ,co dieu la dang cho e co duyen de an dc tgđ cua bác ma bao ngày e hằng mong bac ak

Comment
Oi cam thấy hanh phuc qua gap dc bác e nhu ca gps nước ấy vui mung k gi ta nổi ,co dieu la dang cho e co duyen de an dc tgđ cua bác ma bao ngày e hằng mong bac ak
Lấy 2s trong ô xong lấy bóng của nó nhé 8 bóng (3) và 9 bóng (4) vậy tk bt lô 34 nhé . Xem hình

Comment