Cầu MB - Cầu song thủ đề | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu song thủ đề

Tất cả là do may mắn.còn muốn chắc thì fai chơi cả 100 con.cle giải đen bằng 100 con cái thôi.3 tùaan

Bình thường nuôi hết tuần nà.cầu nào thì cũng đến lúc gãy.qtrong gãy xong có ăn lại ko thôi.mà càng 0 đít 0 ra rồi thì cứ kép bằng mà phang.cá nhân kết 33. Nuôi tuần bộ 01.có cầu tổng 1 chạm 1 nữa.st 010.chúc mn may mắn
Ok cảm ơn bạn

Dấu hiệu này hôm nay là lần thứ 2 rồi mọi người ngày 9/12/2020 ra 41 .Ngày ấy cuối tuần cũng tổng 3,5,8 .Hôm nay ra 14 rồi. khả năng đảo cầu 141 rồi lần sau còn dấu hiệu mọi người cứ nện cả bộ . Hôm này mình thua thằng đồng.

Dấu hiệu này hôm nay là lần thứ 2 rồi mọi người ngày 9/12/2020 ra 41 .Ngày ấy cuối tuần cũng tổng 3,5,8 .Hôm nay ra 14 rồi. khả năng đảo cầu 141 rồi lần sau còn dấu hiệu mọi người cứ nện cả bộ . Hôm này mình thua thằng đồng.
Mong bác giải thích rõ hơn

Mong bác giải thích rõ hơn
Cầu này vốn dĩ của ct người qua đường, ban chua biết mình cs lại lấy tổng đề ngày thứ 7 cộng tổng đề ngày chủ nhật nếu bằng với tổng của ngày thứ 6 thì tuần sau đánh std 696 nhưng hai lần gần đây dấu hiệu đó ko còn 696 mà ra 141.

nếu dau hiệu còn có nhu trên các bạn lên phang cả bô vì mỗi khi xuất hiện giông bão giông tố chia sẻ YouTube cả nước biết thử hỏi các bạn thằng đồng nó có cho ra ko ?

Cầu vẫn chạy đều nhé nếu ae để ý thì khi xuất hiện dấu hiệu này, thì ae nuôi TTĐ 141 696 tổng 5 thì chính xác hơn

Cầu này vốn dĩ của ct người qua đường, ban chua biết mình cs lại lấy tổng đề ngày thứ 7 cộng tổng đề ngày chủ nhật nếu bằng với tổng của ngày thứ 6 thì tuần sau đánh std 696 nhưng hai lần gần đây dấu hiệu đó ko còn 696 mà ra 141.
Cầu lúc chạy lúc bỏ ae ạ tổng thứ 6+ t7 = cn thì vã 141
tổng cn+ t7 = t6 vã cặp 191-696