Cầu MB - Cầu sxmb | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu sxmb

xaem1234

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,515
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Bác nào có vốn và thíc chăn nuôi e chỉ cho các tình yêu đường nuôi ổn định 99,9% nhé. Từ mai các bác vào nuôi những con lô của ngày hôm nay nhé. Nếu ra nghỉ cho chắc. Nuôi từ mai đến thứ7 tuần sau khi nào ra thì nghỉ. Các ace test trước khi thả tiền vào nhé. Goodluck

Bác nào có vốn và thíc chăn nuôi e chỉ cho các tình yêu đường nuôi ổn định 99,9% nhé. Từ mai các bác vào nuôi những con lô của ngày hôm nay nhé. Nếu ra nghỉ cho chắc. Nuôi từ mai đến thứ7 tuần sau khi nào ra thì nghỉ. Các ace test trước khi thả tiền vào nhé. Goodluck
Mày bị điên ah

Các bạn chưa hiểu thì hỏi lại, theo mình thì bạn này bảo các bạn lấy tất cả con lô ngày t7 làm đề khoảng hơn 20s nuôi từ cn đến t7 tuần sau.

Các bạn chưa hiểu thì hỏi lại, theo mình thì bạn này bảo các bạn lấy tất cả con lô ngày t7 làm đề khoảng hơn 20s nuôi từ cn đến t7 tuần sau.
Mình nghĩ như bạn,và mình cg đang nuôi như vậy.Ra là nghỉ,khỏi lo nghĩ tính toán.

cau này e đã từng chơi : lấy tất cả lô ngày thứ 7 nuôi cho tuần tới ,,,, tỷ lệ khá cao đấy ạ

Mày bị điên ah
Bạn ko hiểu thì hỏi lại mình.sao bạn nói vậy.chịu bạn đó. Bạn cứ test đi rồi nói sao cũng đc. Tất cả những con lô của ngày thứ 7 làm dàn đề đánh đến thứ 7 tuần sau. Ko thua đâu bạn. Chia sẻ cho các bạn mà các bạn nói vậy

Sao lại đuổi vậy bạn.mình có lỗi gì đâu
ngta k hiểu cách nơi của bạn ý, với cả b phải nói rõ ra là bảng lô lập thành dàn đề chứ ae nghĩ bạn bảo nuôi 27 lô nên mới thế =))))

đọc cái cầu cứ tưởng đánh lô hết hồn. nếu là chơ dàn thì ô sờ kê

Cảm ơn ng ae nhé

cầu anfy trc cũng từng đọc r ae cứ test thử chạy ok lắm

LÔ HAY ĐỀ THẾ BÁC

ngta k hiểu cách nơi của bạn ý, với cả b phải nói rõ ra là bảng lô lập thành dàn đề chứ ae nghĩ bạn bảo nuôi 27 lô nên mới thế =))))
Uh ko sao đâu bạn cũng là do mình nói ko rõ hihihi.các bạn test thấy ổn thì chơi nhé.mình tuần nào cũng ăn

Sao lại đuổi vậy bạn.mình có lỗi gì đâu
Đọc nội quy đi. Đưa số không cầu kèo. Không ảnh đính kèm làm loạn cầu. Trôi bài người khác. Gần 15 nghìn ai như ông loạn

Ng ae lần sau lên phải nói rõ ra là Nấy Kết quả nô và đề ngày T7 làm đề đánh khung từ cn tới T7 tuần sau thì ae mới hiểu dc nhá ng ae nó dao động từ 25s đổi lại

kiểu này minh vẫn chơi từ năm ngoái rồi, có nhiêu người chia sr lại roii, h bạn nhẵc lại cũng dc, nhung ko thích cái câu em (chia se cho)

OK. Cầu này mình cũng đang chơi, nuôi trong tuần tỷ lệ ăn 99%