Cầu MB - CẦU TRỜI | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU TRỜI

Theo Cầu con hàng trăm cộng hàng chục thì mai nó vẫn ra chạm 4,9 đó huynh
Vậy a mới nói bệt chạm, Cầu này ăn dài hơn của e này. + 3 số giữa ĐB & bóng dương = 2 chạm ghép với + 3 số giữa G1 & bóng dương = 2 chạm gộp lại = 4 chạm thông rất dài có gãy xong ăn lại ngay và lại thông suốt.
Mai C0549 e NC nhé

Vậy a mới nói bệt chạm, Cầu này ăn dài hơn của e này. + 3 số giữa ĐB & bóng dương = 2 chạm ghép với + 3 số giữa G1 & bóng dương = 2 chạm gộp lại = 4 chạm thông rất dài có gãy xong ăn lại ngay và lại thông suốt.
Mai C0549 e NC nhé
Đẹp huynh ạ

Mai C0549 e NC nhé
Em nay cũng nghĩ kép nhiều mà ko nghĩ ra mình thích chạm 4 mà ko biết chơi kép âm chắc 1 lỗ luôn

Thế mới nói kaka. Nay e bắt dk chạm mà ngồi quay phim.
Nếu mình mà nghĩ kép âm với bắt kép âm hôm nay mình vã đc bt 41 và 3c ngay . Tại cầu thứ 7 mình cs mấy cầu chập đều có 41 mà toàn cầu 18-20s thôi . Nhưng mình nói thật là k để ý kép âm mấy . Ng ae nói giờ mới giật mình tiếc . K tin ng ae xem mình cs mà xem . Ng ae nhớ cầu này k ???

Nếu mình mà nghĩ kép âm với bắt kép âm hôm nay mình vã đc bt 41 và 3c ngay . Tại cầu thứ 7 mình cs mấy cầu chập đều có 41 mà toàn cầu 18-20s thôi . Nhưng mình nói thật là k để ý kép âm mấy . Ng ae nói giờ mới giật mình tiếc . K tin ng ae xem mình cs mà xem . Ng ae nhớ cầu này k ???View attachment 63339
Ok a! E 91 thôi nhé kaka