Cầu MB - Cầu xoá nợ 24/3 (Duy nhất 1 ngày/1 tháng) cho ace xa bờ! | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu xoá nợ 24/3 (Duy nhất 1 ngày/1 tháng) cho ace xa bờ!

ban oi cho minh hoi ty nhe mai cu danh tong 3 va 8 dung khong ban minh ngu ve kieu cach mong ban chi giao nhe

28361

ACE lấy con đầu vàoG

Chào ACE nhé vì vừa bận chút việc nên giờ mới giải thích cho ACE được !
Cầu bắt như sau : Lấy con đầu giải Đặc biệt ( Đã tích vàng ) ở trên cộng với con đầu giải Đặc biệt ở dưới được bao nhiêu (Nếu trên 10 thì lấy hàng đơn vị ) ta lấy thêm bóng dương được 2 Tổng đánh cho ngày ở dưới.Ví dụ như ngày 24/3 Ta lấy con đầu vào là 8 ở trên cộng với 5 là con đầu vào ở dưới được 13. Ta lấy 3 cùng bóng dương là 8. Vậy ngày mai ta có Tổng 3 và 8 cứng luôn ACE nhé ! ACE nào chưa hiểu cứ hỏi sáng mai mình sẽ trả lời và sẽ cs thêm đường chạm và vài con Đề kết của mình đánh ngày mai nữa nhé ! Thân.
?

ACE lấy con đầu vàoG

Chào ACE nhé vì vừa bận chút việc nên giờ mới giải thích cho ACE được !
Cầu bắt như sau : Lấy con đầu giải Đặc biệt ( Đã tích vàng ) ở trên cộng với con đầu giải Đặc biệt ở dưới được bao nhiêu (Nếu trên 10 thì lấy hàng đơn vị ) ta lấy thêm bóng dương được 2 Tổng đánh cho ngày ở dưới.Ví dụ như ngày 24/3 Ta lấy con đầu vào là 8 ở trên cộng với 5 là con đầu vào ở dưới được 13. Ta lấy 3 cùng bóng dương là 8. Vậy ngày mai ta có Tổng 3 và 8 cứng luôn ACE nhé ! ACE nào chưa hiểu cứ hỏi sáng mai mình sẽ trả lời và sẽ cs thêm đường chạm và vài con Đề kết của mình đánh ngày mai nữa nhé ! Thân.
Cầu hay

Mấy b làm ơn lên cầu khèo thì hướng dẫn và giải thích cho cả nhà hiểu chút chứ chơi chữ như thế là hơi hại lão đấy b

Cầu kèo của bạn ấy đã quá rõ. Lại còn giải thích quá rõ ràng.
Số chơi cũng đã lên quá rõ ràng.
Không thiếu,, dấu chấm,, dấu phẩy.
Bạn còn đòi gì nữa hả.
Làm thế nào để não bạn không hại bây giờ.
Bạn nói đi để,,, mọi người , cũng không bị hại não... Xin cám ơn,,,,
K biết thì phải hỏi b ơi,b kéo về trang 1 và 2 đi có nhiều ae mới vào còn k hiểu còn hỏi đầy đó thôi,b vào nâu va chạm nhiều thì rễ hiểu,cầu kèo lên đi đôi với lời giả thích cho ae dễ hiểu là sai sao b???