Cầu MB - Cầu XSMB :6 Số Nuôi | Page 104 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu XSMB :6 Số Nuôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sắn tách làm 2dàn cho ae rễ cược vì trùng số khi cược nó sẽ loại bớt đi. Ace chưa hiểu rõ ý đó nên tưởng trùng. Hôm nào mà nó về số đó khác gì ăn thêm bạch thủ nhỉ.🤭
Bản thân nó là như vậy, chứ ko phải 2 lần, bạn chưa hiểu vấn đề. Ăn 44 sẽ là ăn ×2 đề đó.

Bác ơi nay bác ăn theo cầu nào chỉ e vs ah
Cầu này bạn lấy số hàng đơn vị của g3.3,g3.6,g4.4,g5.3 ghép vòng chơi ba cửa .đầu đb,đuôi đb,và g1 bạn nhé, thứ 6 tuần trước có các số là 2,4,6,7 bạn ghép vòng đc 16s cả kép , nếu ghép không đủ 16s là ghép sai

Cầu này bạn lấy số hàng đơn vị của g3.3,g3.6,g4.4,g5.3 ghép vòng chơi ba cửa .đầu đb,đuôi đb,và g1 bạn nhé, thứ 6 tuần trước có các số là 2,4,6,7 bạn ghép vòng đc 16s cả kép , nếu ghép không đủ 16s là ghép sai
Cảm ơn bác chia sẻ e lưu lại rồi.nay bác có ăn dc cầu này ko

Không có gì cả , có chỗ nào bạn chưa hiểu cứ kéo về chang đầu đọc lại từ đầu . Bác chủ tốp chia sẻ đầy đủ mà
Tại nhiều cầu quá.e loạn caauf.thoii e cứ học các bác từ từ vậy.bác có tỷ lệ đi tiền nuôi một tuần cho an toàn ko.chia sẻ e xin vs ạ

Tại nhiều cầu quá.e loạn caauf.thoii e cứ học các bác từ từ vậy.bác có tỷ lệ đi tiền nuôi một tuần cho an toàn ko.chia sẻ e xin vs ạ
Mình chơi 32 số ko loại trùng, 2 dàn riêng biệt nhé,1 dàn thứ 6 và 1 dàn chủ nhật, đi 3 cửa độc lập, mỗi ngày thêm 10k, vốn nhỏ mà, ko cần tỉ lệ làm chi cho mệt.
Mình còn đề ngày
Các cầu nuôi khác
Còn lô nữa mà.

Mình chơi 32 số ko loại trùng, 2 dàn riêng biệt nhé,1 dàn thứ 6 và 1 dàn chủ nhật, đi 3 cửa độc lập, mỗi ngày thêm 10k, vốn nhỏ mà, ko cần tỉ lệ làm chi cho mệt.
Mình còn đề ngày
Các cầu nuôi khác
Còn lô nữa mà.
o đầu toppic e thấy bác chủ toppic chia sẻ nhiều cầu lắm thứ 2,3,4,5,6,7,cn ngày nào cũng có cầu mà

Mình còn đề ngày
Các cầu nuôi khác
Còn lô nữa mà.
hay bác giúp e thì giúp cho chót hằng tuần bác hay theo những đường cầu nào ổn định và tâm đắc.bác chia sẻ e vs

Cau nuôi phôi thứ 5
Cham 3:
Bo 13.30.38
131.363.303.353.33
181.585.383

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.