Cầu MB - Cầu XSMB :6 Số Nuôi | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu XSMB :6 Số Nuôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Không nên tất tay với môn này. Giuyp bạn go hoặc cục no to hơn .chỉ có 4% thôi
Không nên tất tay với môn này. Giuyp bạn go hoặc cục no to hơn .chỉ có 4% thôi
Bác cứ giúp em dể tham khảo trùng thì chơi, chơi thì phải chịu thôi bác , do em chưa dược rõ lăm phương pháp của bác nên rất muốn học hỏi thêm kinh nghiệm của các cao thủ đi trước - cho mình, cám ơn bác

Đính kèm

Nuoi cái gi 3 lần chơi thi nó đều ra g1.ro thế còn phải hỏi. Dung la làm dâu trăm họ ăn cơm nhà vác tù và hg tổng.
vâng do em không biết củ thể đường cầu của bác và chưa rõ lắm nên em nhờ bác chỉ bảo thêm có phải đầu G1 ra 2 hôm 0-1 chuẩn không a?

Minh vào diễn đàn này chu yếu la xem thiên hạ chơi môn này thế nào, va kính sợ lần đầu thấy họ chơi 65 số ( ma vẫn trượt thông )
Thay a kêu thua nợ nhiều, ngừa tay,ngua mặt nên cs .₫e ae tham khao chơi it nhất la không thua.vui choi co thường .Noi thật không ai làm giầu được với môn này.

Minh vào diễn đàn này chu yếu la xem thiên hạ chơi môn này thế nào, va kính sợ lần đầu thấy họ chơi 65 số ( ma vẫn trượt thông )
Thay a kêu thua nợ nhiều, ngừa tay,ngua mặt nên cs .₫e ae tham khao chơi it nhất la không thua.vui choi co thường .Noi thật không ai làm giầu được với môn này.
Chuẩn đấy bác ạ,môn này mà mong làm giàu thì chỉ có vỡ mồm

Cau hại não, nhưng đáng để suy ngẫm, không phí công sức bỏ ra.
Khi giải ₫b chỉ có 2 số (thang & bóng dương la 1 số)
Lay số hàng vạn & hàng trăm tru 2 . lấy số đó làm 2 tổng nuôi khung 3 ngày .Va kép bằng. Nhu hình khung 3 ngày có tổng 2,7 hoặc kép =
Cháu đã hiểu ạ ^^ hy vọng là nhớ để nhảy số áp dụng ạ

Cảm ơn bác đã chia sẻ nhiều điều ạ ^^

Len sớm ae tham khảo:
So đồng đã xếp đặt cho ra db con gì rồi nên không sợ lộ. Ai trùng máu thì chơi, Khong kêu ca phân cảm.
Ngay 5-8
Tu thu:
00,05,50,55
Bt:00
Hí hí, cháu cũng kết bộ này bác ơi,
Lót bộ 11-44 nữa là đẹp ạ,
Chúc bác và mọi người may mắn

nay em có CT57 đang chạy bon, có CT38 ngày cuối
(2 6 số)
03,05,07,08,17,23,25,30,32,34,35,43,50,52,53,58,67,70,71,76,78,80,85,87,89,98
e loại T3805 còn đúng 34.43.89.98
Mong cầu còn chạy để ae ăn 4 số