Cầu MB - Cầu XSMB :6 Số Nuôi | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu XSMB :6 Số Nuôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình theo từ năm ngoái, hiểu đc cầu đánh rất dễ, ít số mà.
Ôi trời vậy à bác :) em giờ mới mò đc topic tại ít vào đọc topic lắm. Càng đọc càng thấy thú hay của cầu kèo lô đề. Chơi kiểu nuôi thấy rất hay. Chắc phải lội lại từ trang 1 để đọc hả bác

Bạn @tocdo001 à. Thực sự tôi rất có cảm tình với bạn khi đọc được những comen của bạn trả lời những câu hỏi, những thắc mắc của mọi người. Cách bạn chỉ bảo bằng lời lẽ chân thành, tỉ mỉ làm tôi xúc động vì tấm chân tình muốn giúp nhau của bạn. Tôi thấy bạn nắm rất vững cầu kèo của bác TK1968. Tôi vào diễn đàn được mấy tháng rồi, đã đọc nhiều nhưng quả thật thấy người như bạn có nhưng ...hơi ít. Qua các lời chỉ bảo của bạn tôi mới biết được cầu kèo của bác @TK1968 rất hay. Thực sự tôi rất muốn tham khảo và tôi đã bỏ thời gian ra đọc lại từ trang 1 đến trang này nhưng nói bạn đừng cười tôi nhé, tôi ngu cầu kèo lắm. Và cũng vì đọc từ trang 1 nên tôi thấy bác TK1968 có rất nhiều cầu kèo, tôi đã ghi chép lại nhưng không biết cầu nào còn chạy và cầu nào nên theo. Tôi làm phiền bạn nhé, Bạn có thể giúp tôi chỉ lại cho tôi một số cầu kèo mà hiện Bạn đang dùng với nhé. Các cầu hay xin bạn chỉ giùm tôi. TÔI CHÂN THÀNH CẢM ƠN BẠN NHIỀU ! CẢM ƠN BÁC @TK1968 ĐÃ CHIA SẺ CẦU KÈO GIÚP ANH EM !
Nói chung cầu của Bác TK1968 thì nhiều quan trọng là mình theo dõi và tự text thấy cầu nào đều thì theo chơi. Chứ theo nhiều sẽ loạn và ko nhớ. Tôi thích cầu ngày thứ 6 =16s tôi đã nói ở trên là cầu nuôi tuần, tuần nào cũng ăn 2,3 hoặc 4 lần nhưng tôi chỉ ăn 2 lần là nghỉ chờ tuần sau. Còn bạn chơi lô k2n thì theo ĐẠI TƯỚNG PHONG99X là ổn áp. Lô tôi theo ĐT, đề thì cứ ngày thứ 6 lấy số tự chơi. Chúc bạn tk nhiều may mắn!

Ôi trời vậy à bác :) em giờ mới mò đc topic tại ít vào đọc topic lắm. Càng đọc càng thấy thú hay của cầu kèo lô đề. Chơi kiểu nuôi thấy rất hay. Chắc phải lội lại từ trang 1 để đọc hả bác
Cầu ông tocdo nói ngay trên ý, có tuần ăn 8 lần cả giải 1 và đb, có ngày ăn 2 của full, phê lòi lắm, canh me nó, đánh có lúc ăn lúc gãy, sau nó gãy phang tất tay tuần tiếp theo, bao các bạn test 300 ngày ?

Chơi nuôi phải lì, và đừng sợ, vì là ko có cầu nào là mãi mãi, tự chia tiền ra tính sao cho có lãi, đừng hỏi mấy câu vô duyên như tỉ lệ vào tiền, hay chão gãy hay vv.....

Nói chung cầu của Bác TK1968 thì nhiều quan trọng là mình theo dõi và tự text thấy cầu nào đều thì theo chơi. Chứ theo nhiều sẽ loạn và ko nhớ. Tôi thích cầu ngày thứ 6 =16s tôi đã nói ở trên là cầu nuôi tuần, tuần nào cũng ăn 2,3 hoặc 4 lần nhưng tôi chỉ ăn 2 lần là nghỉ chờ tuần sau. Còn bạn chơi lô k2n thì theo ĐẠI TƯỚNG PHONG99X là ổn áp. Lô tôi theo ĐT, đề thì cứ ngày thứ 6 lấy số tự chơi. Chúc bạn tk nhiều may mắn!
Cảm ơn bạn ! Cầu thứ sáu có phải như này không ạ ?Cứ thứ 6 hàng tuần e lấy số hàng đv giải 3.4 ,3.6, 4.4, 5.3 .....

Cảm ơn bạn ! Cầu thứ sáu có phải như này không ạ ?Cứ thứ 6 hàng tuần e lấy số hàng đv giải 3.4 ,3.6, 4.4, 5.3 .....
Nhặt hàng dv ra, ghép trong, cả kép, trùng quá thì lấy thêm 5.6 , phang 2 cửa phang đều luôn ?, cách em hay chơi là vậy. Kết hợp cầu ngày hạ tiếp.

[/QUOTE]
là 3.3 chứ ko phải 3.4 nhe bạn vì tuần này trùng nhiêu nên tôi lấy bóng và lấy thêm 5.3= 4905 đã ăn 55 nên tôi nghỉ chờ tuần sau

là 3.3 chứ ko phải 3.4 nhe bạn vì tuần này trùng nhiêu nên tôi lấy bóng và lấy thêm 5.3= 4905 đã ăn 55 nên tôi nghỉ chờ tuần sau
[/QUOTE]
OK bạn. Mong đến thứ 6 tuần này bạn làm mẫu giúp cho 1 tuần để hiểu bạn nhé. Tuần này bạn nuôi gì, chia sẻ cho mình nuôi với. Già rồi không biết chơi thế nào. Hi hi ....

[/QUOTE]
[/QUOTE]
OK bạn. Mong đến thứ 6 tuần này bạn làm mẫu giúp cho 1 tuần để hiểu bạn nhé. Tuần này bạn nuôi gì, chia sẻ cho mình nuôi với. Già rồi không biết chơi thế nào. Hi hi ....

Hú....hay quá ! Càng của Ngocli22 lấy đâu vậy bạn ?
Cs lại cho bạn càng của Ngocli22: lấy con hàng chục giải đb nhé nếu là 0123 thì chơi 7 càn 0123456, nếu là 456 thì càn là 4560789, nếu là 789 thì càn là 0123789. Cũng ăn đều đó bạn! Như hôm nay 61 lấy hàng chục là 6 thì tương ứng với càn 4560789

Cs lại cho bạn càng của Ngocli22: lấy con hàng chục giải đb nhé nếu là 0123 thì chơi 7 càn 0123456, nếu là 456 thì càn là 4560789, nếu là 789 thì càn là 0123789. Cũng ăn đều đó bạn! Như hôm nay 61 lấy hàng chục là 6 thì tương ứng với càn 4560789
Cảm ơn bạn rất nhiều ! Xin lỗi không biết bạn bao tuổi nhưng mình có cảm giác bạn ít tuổi hơn, nên mạn phép gọi bạn là bạn, vì mình gần U60 rùi. Bạn thông cảm nhé !

Tôi nhỏ hơn Bác rồi mới 55 tuổi thôi
Hôm nay Bác chưa chơi gì thì theo Bác TK1968 chơi hôm nay bộ 30,31,38 kèm theo 7 càng văn nghệ đầu tuần, cầu này Bác TK1968 đã ăn liên tục 4 tuần rồi. chỉ chơi hôm nay thôi. Chơi Đb thôi nhe

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.