Cầu MB - Cầu XSMB :6 Số Nuôi | Page 72 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu XSMB :6 Số Nuôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đúng rồi bạn! Nuôi 2 ngày thứ7 và chủ nhật, tuần trước ăn đuôi1 là61 ngày CN
@tocdo001 ơi.....bạn cho mình hỏi chút nhé ! Theo cầu của bác @TK1968 thì theo phôi thứ 6 ta có nuôi 2 đuôi 4,5 trong 2 ngày t7 và cn thì còn có 5,6,8,2 ghép vòng nuôi tuần nữa phải không bạn ?

Vậy là Bác biết rồi Bác TK1968 đã vẽ rõ rồi đó! Mai chơi 5682 ghép vòng = 16s chơi 3 cửa cho chắc,giống hôm nay bộ 29 đó. Tuần vừa rồi 4905 ăn đc 4 lần đó Bác.
Hi hi ..... bạn ui..... 3 cửa gồm đề đầu, đề đuôi và giải nhất phải không bạn ?
Cược trên Ku thì đề đuôi tui biết chỗ rùi, còn đề đầu và giải nhất thì vào chỗ nào ? Mong bạn chỉ giúp với !

Hi hi ..... bạn ui..... 3 cửa gồm đề đầu, đề đuôi và giải nhất phải không bạn ?
Cược trên Ku thì đề đuôi tui biết chỗ rùi, còn đề đầu và giải nhất thì vào chỗ nào ? Mong bạn chỉ giúp với !
2D nhập số bấm vào đề đuôi nhập số là ĐB, bấm vào giải nhất nhập số là giải nhất, bấm vào đề đầu nhập số xong cược là OK BÁC. Tất cả nằm trong mục 2D Nhập số.

Đính kèm

@tocdo001 ơi.....bạn cho mình hỏi chút nhé ! Theo cầu của bác @TK1968 thì theo phôi thứ 6 ta có nuôi 2 đuôi 4,5 trong 2 ngày t7 và cn thì còn có 5,6,8,2 ghép vòng nuôi tuần nữa phải không bạn ?
Bác ơi trong 2 chọn 1 nhé! Đuôi 4,5 là nuôi 2ngay Thứ7 và CN còn cầu kia nuôi thứ 7 đến thứ 6 tuần sau. Xong lấy cầu chơi tiếp, nhớ đừng tham ăn 2 lần nên nghỉ. Bác vố nhiều thì chơi cả 2 chơi sao dù trúng 1 vẫn có lời là ok. Cầu đuôi 4,5 chỉ chơi ĐB thôi nhe Bác

Bác ơi trong 2 chọn 1 nhé! Đuôi 4,5 là nuôi 2ngay Thứ7 và CN còn cầu kia nuôi thứ 7 đến thứ 6 tuần sau. Xong lấy cầu chơi tiếp, nhớ đừng tham ăn 2 lần nên nghỉ. Bác vố nhiều thì chơi cả 2 chơi sao dù trúng 1 vẫn có lời là ok. Cầu đuôi 4,5 chỉ chơi ĐB thôi nhe Bác
Cảm ơn bạn, đến hôm nay thì mình hiểu rồi !

Nuôi bộ này, vậy còn bộ 86 còn nuôi không bác
Cau để tham khảo, ai trùng máu thì chơi. bộ 86& tổng 4 rav13g1.63 đầu, tiếp 04.co ra db nữa hay không Cu đồng quyết định.
Cau thu 2( so dv g7.1 gep 4 số g5.1)
11.121.181.191 còn khung 2 ngày
Quay kiểu này cầu ngày rất khó ăn. thêm cầu ngày 11-9 ae tham khảo: 11 ( bộ 11)

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Hai ngày cuối tuần các cầu chưa ra số don lại nhiều. So ae loạn số, nhưng có cầu này nhiều số ( từ tết al đến nay chưa gãy tuần nào, cầu chơi 3 ngày cuối tuần, thu 6.7.cn.Chu yếu la thứ 7& cn).Thu 6 chưa ra nên còn thu 7.cn

Hai ngày cuối tuần các cầu chưa ra số don lại nhiều. So ae loạn số, nhưng có cầu này nhiều số ( từ tết al đến nay chưa gãy tuần nào, cầu chơi 3 ngày cuối tuần, thu 6.7.cn.Chu yếu la thứ 7& cn).Thu 6 chưa ra nên còn thu 7.cn
Cầu nào bác ơi, có thể hạ dàn giúp cháu với

Cầu nào bác ơi, có thể hạ dàn giúp cháu với
Cầu này Bác TK1968 cs rồi. Cầu thứ 5. Lấy con hàng vạn gđb đc6, hàng đv giải 3.4 đc 8, hàng đv giải 5.5 đc 8. Là 688 hai con 8, 1 con lấy bóng dương ghép lại giống Bác TK1968 ghép ở trên nuôi tuần ăn 1 lần nghỉ

CS lại cầu 6 số
Nhu hình: số hg van db.hang dv g3.4.hang dv g5.5( nếu có số trùng lấy thêm bóng dương, gep vòng)
Cau này di đầu an db,sau an ca g1.Truoc khi gãy chỉ ra g1& đầu db.Moi chạy lại tuần trước ra db 60.cs ae mới biết. tuần này hy vọng chạy tiếp
7 số: 363.686.88."383"

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.