Cầu MB - CHẠM ĐẸP CHO NGÀY 12-1-2021 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
TẮT ĐIỆN THÌ CHẾT CÓNG MÙA NÀY PÀ KON AK
View attachment 88554
88557

Sửa lần cuối:
Cao thủ đúc kết cho ae bám càng với nhiều cầu quá cầu đẹp nhưng bị loạn số em cám ơn

ÔNG NÀY CHỈ ĐƯỢC CÁI VẼ ĐẸP , NGÀY TUNG CẢ 1 TRĂM CẦU
Nói sao cho đúng sự thật nhé ng ae...100 cầu để tế mả bố thằng đồng hả bạn. Bạn hỏi NGƯỜI QUA ĐƯỜNG và mấy CT Tôi hướng dẫn giúp bạn vào đó tk cho dễ..Bạn lại vào đây gạch đá...Hãy cẩn trọng nhé ng ae
Coi thử hôm qua tôi đưa bao nhiêu cầu.. coi có đc 1/3 lời bạn nói ko.. vào đây mà coi. Trẻ Trâu.

Sửa lần cuối:
Tiêc' quá hôm nay bác ko lên tổng kết các dàn e theo vơi'.chắc là bác bận cv rồi.chu s bác cùng ae hôm nay tiêp tuc mạch húp thông
Bạn coi kĩ nhé.. chắc mạng lãng bạn ko theo dõi đc thôi.. nổ full từ 2D đến 4D mà bạn..coi lại tại đây nè
Af nhớ ra bạn rồi..bạn phải đi làm 2h chiều xg hầm kín...hazzz... mình trưa nay mới ngủ dậy.. chưa soi kĩ các cầu chưa dám đóng chốt..Chúc bạn cv thuận lợi nhé

Nói sao cho đúng sự thật nhé ng ae...100 cầu để tế mả bố thằng đồng hả bạn. Bạn hỏi NGƯỜI QUA ĐƯỜNG và mấy CT Tôi hướng dẫn giúp bạn vào đó tk cho dễ..Bạn lại vào đây gạch đá...Hãy cẩn trọng nhé ng ae
Coi thử hôm qua tôi đưa bao nhiêu cầu.. coi có đc 1/3 lời bạn nói ko.. vào đây mà coi. Trẻ Trâu.
Cháp làm gi anh