Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Kaka nay cái cầu này nó đang ăn chạm vù cái nay nó ra tổng đấy a ạ . E theo cầu này mà kết cái bộ 14 quá xong thấy nó nổi quá dễ vớt nên đổi sang tổng và đi bộ 13 a ạ . Có khi mai nó ăn chạm tổng 3,8 bộ 03 luôn a ạ
Cứ theo Cầu mà PHỤT e trai???

Comment
Cứ theo Cầu mà PHỤT e trai???
Nay e bắt láo cái càng 8 là vì như này thế mà nó ra thật a ạ . Hôm kia con 8 nằm đầu đb hôm qua nó vào hàng nghìn thì nay e bắt láo nó sẽ vào càng thế mà nó ra thật . Mai chạy cái nữa 8 lại ra hàng chục đầu 8 luôn ☺️☺️

Comment
Nay e bắt láo cái càng 8 là vì như này thế mà nó ra thật a ạ . Hôm kia con 8 nằm đầu đb hôm qua nó vào hàng nghìn thì nay e bắt láo nó sẽ vào càng thế mà nó ra thật . Mai chạy cái nữa 8 lại ra hàng chục đầu 8 luôn ☺☺
Chúc e rực rỡ nhé đi như vậy là dạng Cầu rồi đấy???

Comment
SÀI GÒN999 CHÀO ACE, CHÚC MỌI NGƯỜI THÁNG MỚI NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN & RỰC RỠ NHÉ.
Đường Cầu G7.3 đang rất thông ace kết trùng máu tham khảo để HÚP nhé.
Nó cũng nằm trong đường Cầu 3 trong 1 mà tháng trước tôi đã chia sẻ.
Tuy nhiên nó hơi khác ở chỗ ta lấy Đơn vị của Tổng 2 số G7.3 sau khi đã cộng và Bóng dương làm Tổng Chạm để chơi Đề nhé !
View attachment 73512
e cũng đang kết chạm 8 ngày mai 16/11 hỷ vọng vẫn bon chúc bác cùng ae may mắn nhé

Comment
SÀI GÒN999 CHÀO ACE, CHÚC MỌI NGƯỜI THÁNG MỚI NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN & RỰC RỠ NHÉ.
Tuy nhiên nó hơi khác ở chỗ ta lấy Đơn vị của Tổng 2 số G7.3 sau khi đã cộng và Bóng dương làm Tổng Chạm để chơi Đề nhé !
View attachment 73512
Cảm ơn đại tướng ạ.

Comment
View attachment 73512
Thanks bác, Chúc bác và ae trên diễn đàn tháng mới, tuần mới may mắn và rực rỡ!

Comment
View attachment 73512
Nay bác quá rr rồi .e chúc bác mai lại bắn pháo hoa tiếp bác nhé ??

Comment
Chúc Thống soái mai lại Húp thông rực rỡ nhé, cảm Ngài vì hôm nay đầu tháng mình kết đúng bộ và chạm nhưng phải im lặng sợ Vợ thằng Đồng nó BẮN?????
Trước hết cho em gửi lời chúc mừng đến 2 bác hôm nay chúng ta đều rực rỡ các bác nhỉ! Em xin cảm ơn 2 bác nay đã chia sẻ chúc 2 bác sức khỏe luôn vui vẻ để đưa nhiều ace vào bờ hơn. Em cũng đang thích những cây cầu mà 2 bác chia sẻ, nhưng em xin bổ xung mình có nên lót cái tổng 4 vì rằng khi chúng ăn đuổi số 3 tay liền thì tuần dưới nó cũng thường trả tổng nó ăn từ thứ nào sẽ trả vào thứ đó tuần sau.chúc cả nhà mai tiếp mạch chiến thắng!

Comment
Trước hết cho em gửi lời chúc mừng đến 2 bác hôm nay chúng ta đều rực rỡ các bác nhỉ! Em xin cảm ơn 2 bác nay đã chia sẻ chúc 2 bác sức khỏe luôn vui vẻ để đưa nhiều ace vào bờ hơn. Em cũng đang thích những cây cầu mà 2 bác chia sẻ, nhưng em xin bổ xung mình có nên lót cái tổng 4 vì rằng khi chúng ăn đuổi số 3 tay liền thì tuần dưới nó cũng thường trả tổng nó ăn từ thứ nào sẽ trả vào thứ đó tuần sau.chúc cả nhà mai tiếp mạch chiến thắng!
Cảm ơn e nhé, chúc e nhiều may mắn và rực rỡ. Cứ theo Cầu tự tin chơi là ok đấy

Comment