Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chuẩn rồi e trai mai có thể trùng tổng chạm đấy, a không dám nói đầu tuần ít khi nào bệt tổng. Cả làng kết bộ 23 T05 a biết từ sáng và loại hết luôn dàn còn ít số
Đấy thế nên e bẻ sang bộ 12,34 ạ , vì để thoả mãn chạm 3,8 và ghép với chạm tổng 2738 chỉ có nó thôi ạ

Bac tinh that day.nay mn dah bo 23 nhieu kinh khug.bac cu cho ae hup thog la mug roi

Chúc mùng bác full hd <3 :$ em còn chưa giám ngó ngàng xem 20em lo của em có chúng em lo nào ko đây!!!

CHÀO ACE
CẦU ĐANG THÔNG SUỐT, TÔI ĐÃ SOI VÀ LÊN LUÔN CẢ CẦU VÀ CÀNG ĐỂ ACE CÓ THỜI GIAN VỪA NGẮM CẦU VỪA NGỦ RỒI CHƠI VẪN THỪA THỜI GIAN NHÉ.
CHÚC ACE MAI LẠI HÚP THÔNG RỰC RỠ, CHÚC CÂY CẦU ĐẸP VÀ PHONG ĐỘ GẮN LIỀN VỚI TÊN TUỔI CỦA TÔI VÀ TRỞ THÀNH HUYỀN THOẠI: CẦU SÀI GÒN?????
Nay quá rr rồi a ơi .chúc mừng a nhé

ông a nhà em bảo ghi cho a đề tổng 1-6 moi em 5k 23-78-87 -10k em đang ghi lo 01,10 em chơi thế nào ấn đàn cược luôn lúc xem tần bằng lo ( nhưng may bác ơi lo 23/78 3 nháy lại ngon rồi ạ
Chúc mừng e nhé, LỚ NGỚ LẠI VỚ CÁI LU???

75930

CHÀO ACE
CẦU ĐANG THÔNG SUỐT, TÔI ĐÃ SOI VÀ LÊN LUÔN CẢ CẦU VÀ CÀNG ĐỂ ACE CÓ THỜI GIAN VỪA NGẮM CẦU VỪA NGỦ RỒI CHƠI VẪN THỪA THỜI GIAN NHÉ.
CHÚC ACE MAI LẠI HÚP THÔNG RỰC RỠ, CHÚC CÂY CẦU ĐẸP VÀ PHONG ĐỘ GẮN LIỀN VỚI TÊN TUỔI CỦA TÔI VÀ TRỞ THÀNH HUYỀN THOẠI: CẦU SÀI GÒN?????
chúc mừng chúc mừng

Bác tess cho em với em thấy bộ nuôi tuần đang chạy cũng ổn ngày chủ nhật lấy giải 3 .3và 3.6 hai con hàng đơn vị ghép thành 1bộ nuôi tuần này báo bộ 16 giống của bác? Cầu 2 là ngày thứ6 giải 5.3 con hàng nghìn và trăm thành bộ 64 và 5.6 cũng con hàng nghì và trăm là bộ 00!