Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Em hôm nay chia sẻ cầu tổng thứ2 nhưng em có ăn 2d ko? 64 đó
Dạ e có a ạ . E ăn dàn 2d 40s , 16s , 8s , ăn dàn 3d 160s , 64s , 36s ạ .nhưng e vẫn chủ yếu là theo a maica nên e bắt được e chỉ đánh vui văn nghệ 10,20k thôi chứ e ko chơi to ạ .

Comment
Dạ e có a ạ . E ăn dàn 2d 40s , 16s , 8s , ăn dàn 3d 160s , 64s , 36s ạ .nhưng e vẫn chủ yếu là theo a maica nên e bắt được e chỉ đánh vui văn nghệ 10,20k thôi chứ e ko chơi to ạ .
Yêu lắm em vui bên gia dình saigon là a biết rồi còn nhà maica gấp 3 saigon vì ố nhiều gái ệp chứ ko xinh ok em! :+

Comment
Yêu lắm em vui bên gia dình saigon là a biết rồi còn nhà maica gấp 3 saigon vì ố nhiều gái ệp chứ ko xinh ok em! :+
Dạ e thấy a @saigon999 chia sẻ nhiều cầu hay nên e vào học hỏi và đóng góp chút ace tham khảo trùng cầu kèo thì chơi 1 cây làm chẳng nên non 3 cây chụm lại nên hòn núi cao mà a .

Comment
View attachment 76205
Dạ e thấy a @saigon999 chia sẻ nhiều cầu hay nên e vào học hỏi và đóng góp chút ace tham khảo trùng cầu kèo thì chơi 1 cây làm chẳng nên non 3 cây chụm lại nên hòn núi cao mà a .
[/QUOTE
A đọc mãi bên gđ maica em nói suốt truyện luôn hồi nay a bỏ 10 trang ko đọc và lai em nhé ! Chúc em rực rỡl

Comment
Các ace bỏ qua cho mình nhé!!! đàn là nơi tập chung các cao thủ và chủ tịch cảm ơn các cao thủ và chủ tịch rồi vẫn cảm ơn giông bão và lý toàn thuyên và tiểu mây và các <3 ace trong tập đoàn cho ace mình hội ngộ và xum vầy!!

Comment
MB: 25/11/20

CHÀO ACE
TÔI LẠI CHIA SẺ ĐẾN ACE ĐƯỜNG CẦU CHẠM TỔNG ĐƯỢC KẾT HỢP SỐ HÀNG CHỤC G1+ SỐ HÀNG TRĂM G6.3 SAU ĐÓ LẤY ĐƠN VỊ ĐÃ CỘNG ĐƯỢC VÀ BÓNG DƯƠNG ĐƯỢC CHẠM VÀ TỔNG ĐỂ CHƠI ĐỀ.

ACE TỰ LOẠI BỚT KÉP BẰNG, LOẠI TỔNG CHẠM HOẶC ĐỀ GAN TÙY THEO Ý MÌNH ĐỂ DÀN ĐỀ CÒN ÍT SỐ NHÉ.
ACE CÓ THỂ GHÉP 34 CÀNG ĐỀ: 1234789, KẾT: 34789

ACE THAM KHẢO, ĐỌC VÀ NHÌN CẦU CHO THẬT KỸ TRÁNH HỎI THỪA.
NẾU KẾT TRÙNG MÁU CÂN NHẮC KỸ LƯỠNG TRƯỚC KHI ÁP DỤNG.
CHÚC ACE LUÔN MAY MẮN VÀ RỰC RỠ?????

View attachment 76214

Comment