Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 90 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CHÚC MỪNG ACE HÚP ĐỀ NHÉ, HƠI TIẾC GÃY CÀNG 3D. ACE CHƠI CẢ ĐỀ LẪN 3D THEO YÊU CẦU CỦA TÔI VẪN LỜI NHÉ.
HY VỌNG MAI TA SẼ RỰC RỠ HƠN!
Bác cho e hỏi e đánh 10k dàn 2d, 1k dành 3d đi đều k chão kể cả lúc trượt thì ok k ạ, e vẫn theo bác tuần nay rồi ạ, e cảm ơn ạ

Comment
Rất ok nhé cứ từ từ chơi thôi e
Dạ tks a ạ, e cungz chơi cả dàn 2d 3d của bác maica cũng đánh như vậy, cũng may là k chão k thì dg ở đảo rồi ạ, vốn thì cũng chuẩn bị dc 5 tay liền, sau cơn mưa trời lại sáng, rất cám ơn những chia sẻ của bác ạ.

Comment
Mai theo nhip cua e thog ke thi se hup fun.nhug con tuy thag dog no quay.mai no ma cho wa de gan nua thi hay
Cuối năm rồi chơi phải tính rất kỹ nhé e trai, cơ hội để Đồng nó hốt bạc đấy.
Tất cả đều nằm ở chỗ tâm lý, Đồng là QUÁI VẬT KHỔNG LỒ VÀ VÔ HÌNH mình không tỉnh táo nó nhai cả XƯƠNG đấy???

Comment
em chơi lotobet sập 150m,nay muốn quay về xsmb,mong đc bác chỉ giúp,em đọc kèo của bác mà chưa hiểu lắm,em muốn chơi giàn nhiều số,mong được bác chỉ cho ạ,vốn em còn khoảng 30m,hàng ngày bác lên số ở trang 1 hay các trang kế tiếp ngày hôm trước ạ

Sửa lần cuối:
Comment
em chơi lotobet sập 150m,nay muốn quay về xsmb,mong đc bác chỉ giúp,em đọc kèo của bác mà chưa hiểu lắm,em muốn chơi giàn 64 số,mong được bác chỉ cho ạ,
E ghé topic maica nhé dàn 65s và 3d đề coi trng đầu tiên chơi để gỡ từ từ nhé

Comment
E ghé topic maica nhé dàn 65s và 3d đề coi trng đầu tiên chơi để gỡ từ từ nhé
cảm ơn bác ,maica em có theo dõi,mấy hôm nay cũng đen ,bác có đường cầu nuôi chạm trong tuần không ạ
hôm nay dàn 48 số của bác hay quá mà em chỉ dám ngắm,mong bác đỏ để chúng em dần vào bờ ạ

Comment
cảm ơn bác ,maica em có theo dõi,mấy hôm nay cũng đen ,bác có đường cầu nuôi chạm trong tuần không ạ
hôm nay dàn 48 số của bác hay quá mà em chỉ dám ngắm,mong bác đỏ để chúng em dần vào bờ ạ
E thấy kết chơi đều tay thôi, tôi chốt là chơi hết luôn cả 34d và Đề

Comment
CHÚC MỪNG ACE HÚP ĐỀ NHÉ, HƠI TIẾC GÃY CÀNG 3D. ACE CHƠI CẢ ĐỀ LẪN 3D THEO YÊU CẦU CỦA TÔI VẪN LỜI NHÉ.
HY VỌNG MAI TA SẼ RỰC RỠ HƠN!
Nay quay càng đểu bác ơi, em chơi 8 càng, loại 4,9 mà cũng xịt. Dàn 2D bác bắt hay quá. Cảm ơn bác, chúc bác luôn vui vẻ và yêu đời nhé

Comment