Về bờ - chân thành cảm ơn bác nam23 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ chân thành cảm ơn bác nam23

??? ở websx có kiểu chếch cầu . Bộ tổng chạm có cả vạn cầu chạy 1,2,3,5,10 tay.
?? Vd ae diễn đàn mà kết 1 bộ nào đó đúng ko ít số nhìn ngon đúng không dù 2bộ e chếch mà bộ đó trong hệ thống báo có trùng cầu bộ chạy tay 3 thì xin thưa bộ đó ae kết mấy e cũng bỏ. Mấy khi cầu bộ chạy tay 3 rồi chạy tay 4. Bỏ là đẹp

?? vd nhìn ae diễn đàn bthur 47,74, hay 29,92. Hơi hướng chém e chém ko theo . Vì e nhẩm thêm thấy 2số cuối giải 2.1 cộng lại ra 1 thì e chém bay tổng 1. Hoặc con đầu cộng con giữa của giải 2.1 mà ra 1 thì thôi 47,74 hay 29,92 e chém bay luôn

Vd bắt 1,2số mai 1/10/2020 e chém tổng 1,2,9,3,4,6,0,5 loại đàu 7,9 loại đít 8, loại tip đầu 6, đít 2 ,loại tiếp tổng 8. Loại bộ 34,13. Con đầu cuối đặc biệt 68 loại bộ 68 , con đầu cuối giải nhất 34 loại bộ 34. ? Nó vậy mỗi người 1 pp đưa ra bthu ko có lối rieng bị phân tâm ngay. Bthu thì tháng may đc vài lần duyên thôi
Còn 07,16,25

thực ra những cầu bộ hay tổng chạy tay 3 may ra em còn chơi nhẹ chứ chạy tay 4,5 thì em ko chơi. em sẽ tổng hợp các phương pháp của bác để mình có thêm kinh nghiệm . thankkiu bác nhiều

Bác cho hỏi tâm càng +3 là loai đuôi 3 ak bác ...
đún rồi ae. tâm càng thì loại đầu . còn tâm càng cộng 3 ra bao nhiêu thì loại đuôi . nếu cộng lại lớn hơn 10 thì lấy hàng dv nhé. tét thử trước khi dùng

đún rồi ae. tâm càng thì loại đầu . còn tâm càng cộng 3 ra bao nhiêu thì loại đuôi . nếu cộng lại lớn hơn 10 thì lấy hàng dv nhé. tét thử trước khi dùng
vd có đúng không bác 64268 loai tâm càng 2 ...loai đâu 2
Tâm càng la 2...+3 đơn vị đuôi 5 ak bác

?? vd nhìn ae diễn đàn bthur 47,74, hay 29,92. Hơi hướng chém e chém ko theo . Vì e nhẩm thêm thấy 2số cuối giải 2.1 cộng lại ra 1 thì e chém bay tổng 1. Hoặc con đầu cộng con giữa của giải 2.1 mà ra 1 thì thôi 47,74 hay 29,92 e chém bay luôn
Cho e xin pp loai tổng với bác. E cam on a

Aeminh vừa đọc một bài là chen gien dan nói cam cac thành viên dang ralo vậy tại sao minhvua thấy có một bài viết dang ca ralo le men mình cũng chẳng doc nữa không có mình mới duoc vao duoc vài ngày chua hiểu ri dang hoc hỏi cac ae ma bị phạt thôi ae làm chứng cho minh nha va cũng dung ae nao dọc bài viết dang ralo ,nhé không thì bị phat dậy

cách loại này chạy đều gần tuần nay rồi . thưa các bác hôm nay em nghỉ đợi gãy sau đó em mới vào

Trời vậy hôm nay bác nghĩ hong lẻ hôm nay cầu gãy ta?????
không phải vậy . mà cờ bạc là phải vậy bác ạ . có chơi kiểu chớp nhả thì mới về bờ được . để mấy hôm nữa tôi chia sẻ lên mục này cầu đề bạch thủ . tháng 9 húp 3 em đó. cầu này nó du di khoảng 5 ngày hoặc cao nhất là 12,13 ngày là húp.

em bạch thủ này nó du di khoảng tuần hoặc hơn 10 ngày sẽ nổ. ae cứ lấy 100- con đề ngày hôm nay còn bao nhiêu thì lấy con đó làm con bạch thủ . ae tham khảo cầu này nhé . tôi đã sáng lập ra bảng này 2 tháng nay . và tháng 9 cũng đươc 3 em . vì tháng đầu tiên nên bt cũng chỉ chơi 50k thôi ae ạ . em hi vọng bác phát triển thêm bằng khả năng sáng tạo của ae để bảng cầu này hoàn thiện hơn. cảm ơn ae nhiều