Cầu MB - Chỉ nhận nút Love. Khung màu xanh.huyhungd | Page 163 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chỉ nhận nút Love. Khung màu xanh.huyhungd

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chẳng nhẽ mai lại đánh lại hnay 575,020 😂sáng nay tớ cũng định bt 57 nhưng xem đi xem lại có 2 cầu báo bộ 01 mà thích chạm cứng 5, theo dõi trang hội đồng xổ số nay cho 3-6 nên oánh 353,565

Vậy lại chúc mừng b rồi ăn no TTĐ nếu ghép 3d_4d thì ăn to 😁

Tớ chỉ ghi 2d thôi
Nay mình chơi ăn chắc dàn 2d bất bại rất ít khi gãy đó là đánh 8 tổng xong lọc bớt ra thì hôm nay ăn luôn con 65 dàn 2d nhưng gãy càng đen trc có vốn tý thì mình nên dàn 64s cố định 8 đầu đánh full 3 miền chỉ 5 ngày mà ngày đầu full luôn 6 đài 3d ngày 2 lại full 5 đài 3d ko gãy đài nào xong bắt đầu ngày 3,4,5 chỉ toàn ăn 4 đài thế là thôi mình ko bắt đầu nữa chỉ chơi 8 tổng bây giờ cho chắc ăn 😂

Nay mình chơi ăn chắc dàn 2d bất bại rất ít khi gãy đó là đánh 8 tổng xong lọc bớt ra thì hôm nay ăn luôn con 65 dàn 2d nhưng gãy càng đen trc có vốn tý thì mình nên dàn 64s cố định 8 đầu đánh full 3 miền chỉ 5 ngày mà ngày đầu full luôn 6 đài 3d ngày 2 lại full 5 đài 3d ko gãy đài nào xong bắt đầu ngày 3,4,5 chỉ toàn ăn 4 đài thế là thôi mình ko bắt đầu nữa chỉ chơi 8 tổng bây giờ cho chắc ăn 😂
Tớ kg đánh dàn vậy, hôm nào kết đánh 2-3 cặp thôi,nhiều nhất đến 10 con. tuần chỉ chơi 3-4 hôm chứ kg phải ngày nào cũng chơi. Kiểu như nằm đợi thời đến ấy :ROFLMAO:

Tớ kg đánh dàn vậy, hôm nào kết đánh 2-3 cặp thôi,nhiều nhất đến 10 con. tuần chỉ chơi 3-4 hôm chứ kg phải ngày nào cũng chơi. Kiểu như nằm đợi thời đến ấy :ROFLMAO:
Thế là bắt quá ngon luôn

Chỉ mình cach choi 8tong de mn mt với

Làm sao để bắt dc 8 tổng chuẩn vậy anh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.