Cầu MB - Chỉ nhận nút Love. Khung màu xanh.huyhungd | Page 168 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chỉ nhận nút Love. Khung màu xanh.huyhungd

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thêm cho bác cầu là lấy tổng hàng nghìn +hàng trăm gdb ngày thứ 3 làm ct nuôi đến t2 tuần sau.cũng báo ct05.cầu này năm nay chưa gãy tay nào
Tuyệt vời,cho mình hỏi là nuôi tuần nổ ngày nào là nghĩ sang tuần đánh tiếp đúng không 6

Comment
nếu thấy k ưng cái bụng. Vậy mình cũng k lên khung nữa. Chúc mọi người thật nhiều niềm vui và mấy mắn. Theo các cao thủ khác
Vừa vào xem lần đầu. Đã thấy chủ thớt muốn ở ẩn. Thái độ quan trọng hơn trình độ. Có ai nói j đâu. Chỉ thấy ae ủng hộ và cảm ơn đó thôi. Thắng đừng kiêu. Bại đừng nản mới ok

Comment
nếu thấy k ưng cái bụng. Vậy mình cũng k lên khung nữa. Chúc mọi người thật nhiều niềm vui và mấy mắn. Theo các cao thủ khác
Chủ tịch cố gắng lên cho a em theo vào bờ với ạ, mọi người rất hài lòng về a, chúc a và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc ạ

Comment
Ở đời giúp được mọi người thì cứ giúp bạn ơi làm phúc lo j ,đều có sự bù đắp mà thanks

Comment
CT cứ lên dàn cho a e theo,cá nhân mình thấy CT chốt chuẩn ,mình cũng thường xuyên theo CT .vì khung 3 ngày của CT qua chuẩn .khung tôi là gì CT xin cảm ơn nhiều

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.