Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Bác quay số vào ngày giờ nào nhỉ🤩
hên xui à. rãnh vào quay rồi up lên ae xem thôi. canh giờ lành tháng tốt chi cho mệt 😂
Vốn mk đang có 4tr đánh 3đ thôi.liệu tháng có kiếm dc 3tr tiền lãi k.
hên xui nha bác, nhiều lúc đỏ thì lãi nó kinh lắm, nhưng cứ đi đều tiền ko chão thì ít nhiều cũng có 1 tí

ôi hnay đề gánh hộ rồi, bữa thì lô gánh. bữa thì đề gánh

484 hnay ngon à nha
Hy vọng nhờ pp này của bác chủ tốp mà mình cũng nhẹ đầu bớt, khỏi phải theo ai...mình đang theo dõi stl, mình cũng vào đc vài hôm thôi. Cũng đc ít. Nếu mà vào từ đầu thì đc 17200k. Mình đi stl x 50k...

Hy vọng nhờ pp này của bác chủ tốp mà mình cũng nhẹ đầu bớt, khỏi phải theo ai...mình đang theo dõi stl, mình cũng vào đc vài hôm thôi. Cũng đc ít. Nếu mà vào từ đầu thì đc 17200k. Mình đi stl x 50k...
Vốn to nhỉ

Chủ top tháng này ổn k
Chủ topic ít vào tương tác lắm. Mình để ý số của chủ top đầu tháng giờ rr lắm btl toàn 2 chớp... hqua kia MN làm 5 nháy 84 thì phải biết đó..🤣

đánh to thế bác !!!
Mình đang chơi stl tổng kết ok hơn btl
trước mình cũng có làm thống kê stl mà thấy 2 tháng liền kề âm nhẹ nên mình theo btl luôn
Nay mình vào con 51 cũng rực rỡ
chúc mừng nha ^^

Chủ top tháng này ổn k
Screenshot_2023-10-09-22-27-07-630_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

Screenshot_2023-10-09-22-27-18-040_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

ổn bác nhé, trước còn lo ngại pp của mình nhưng bây giờ mình rất tự tin vào tiền <3

Đi đều 5d, hôm nào thấy các chủ tịch chốt trùng là đi thêm 5d, tui, vốn mình chỉ có 3m, đến giờ vẫn dc tầm 4m, nên vậy .