Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Căn bản là phải đảm bảo lãi. Hê hê. Chơi số nó là hên xui, k biết trc ấy. K đánh thì về. Đánh thì trượt
Mình rút kinh nghiệm, đánh 3 miền trc đây là ăn nam trung sau hay nghỉ bắc vậy thì chỉ có đc ít và thua nhiều. Lắm khi thua nam trung roiif bắc còn đánh to nhất lại chết nặng. Cho nên bây giờ là phải đi đều 3 miền. Đc cũng đánh. Như hnay đc nam rồi mà nghĩ giữ vốn có phải mất ăn trung 1350k. Bắc 7250k. Tổng 8600k. Rồi mai nó thua thì có phải chết ko...

Mình rút kinh nghiệm, đánh 3 miền trc đây là ăn nam trung sau hay nghỉ bắc vậy thì chỉ có đc ít và thua nhiều. Lắm khi thua nam trung roiif bắc còn đánh to nhất lại chết nặng. Cho nên bây giờ là phải đi đều 3 miền. Đc cũng đánh. Như hnay đc nam rồi mà nghĩ giữ vốn có phải mất ăn trung 1350k. Bắc 7250k. Tổng 8600k. Rồi mai nó thua thì có phải chết ko...
Chuẩn đi là đi đều 3 miền luôn. Chơi đúng phương pháp quan trọng là chia vốn thôi bác nhỉ

Cho xin hình mẫu random ạ
bác có thể lên gg search random số r dùng app của gg..
Screenshot_2023-10-10-22-59-28-013_com.google.android.googlequicksearchbox-edit.jpg

hoặc lên tải bất kì app nào bác thích về random nhé

bác có thể lên gg search random số r dùng app của gg..
View attachment 326822

hoặc lên tải bất kì app nào bác thích về random nhé
View attachment 326823
Ko nhất thiết phải giống nhau như 2 giọt nước của bác chủ topic đâu, cái này cũng hên xui thôi vì nó chả cầu kèo gì. Đang vào cầu thì cứ chiến thôi. Pp bất kỳ nào cũng vậy. Duy trì đúng pp may ra ok. Pp nào mà cứ đứng nhìn thì nó ăn. Vào tiền nó lại xịt vài ngày, vài tay liền thì ai cũng hoảng hết....🥱🥱🥱

Ko nhất thiết phải giống nhau như 2 giọt nước của bác chủ topic đâu, cái này cũng hên xui thôi vì nó chả cầu kèo gì. Đang vào cầu thì cứ chiến thôi. Pp bất kỳ nào cũng vậy. Duy trì đúng pp may ra ok. Pp nào mà cứ đứng nhìn thì nó ăn. Vào tiền nó lại xịt vài ngày, vài tay liền thì ai cũng hoảng hết....🥱🥱🥱
đúng ra thì nó k nằm ở cái app random số, nó nằm ở cái pp chơi, chơi đều tiền, k chão k gấp thếp k tất tay, đi đúng 1 số cho cả 3 miền và kiên trì ko sợ hãi!!!
*** số có thể lấy từ bất kì đâu, lấy từ CT, lấy từ các bài viết của các admin trong group, hoặc lấy theo ý thích của mình...***

đúng ra thì nó k nằm ở cái app random số, nó nằm ở cái pp chơi, chơi đều tiền, k chão k gấp thếp k tất tay, đi đúng 1 số cho cả 3 miền và kiên trì ko sợ hãi!!!
*** số có thể lấy từ bất kì đâu, lấy từ CT, lấy từ các bài viết của các admin trong group, hoặc lấy theo ý thích của mình...***
Bác nói chuẩn đó. Quan trọng là thua 2-3 ngày là ko đc sợ. Có dư vốn để chiến. Pp nào cũng thế thôi thua 2_3 ngày nản nhảy sang pp khác là chết dần mòn. Và cái lợi thế lớn nhất là bước vào tiền nó xanh luôn ấy, mang lại tâm lý vững chắc nhất cho người theo. E còn bỏ hôm 494 miền nam 3 nháy bắc 1 nháy. 383 nam 2 nháy bắc 3 nháy, hơi tiếc...🥱🥱🥱

Hnay Mt thực sự định theo bác cặp stl 808. Mờ nghĩ đi nghĩ lại thì cứ chơi theo pp, số mình quay vậy. 22 77 mình hẹo 080 cả cặp. Mờ bắc lấy lại đôi 22 77 bác ah. Tổng kết ngày thua ít...

ae ổn ko, mấy nay tôi hơi chựng 1 tí =)) dù thế nào cũng bám sát pp mà chơi nhé ae :D
Đang đc tiền thì cứ chiến thôi bác, khi nào nó ko ổn lại tính pp khác. Nếu 15n mà ko ổn ta lại đổi 5n/lần. Hoặc chơi ngày nào quay ngày đó. Hoặc 3 ngày. Nhiều kiểu...

biết trước thì mình cắm cái sổ đỏ vào luôn ấy chứ 😁

sr bác nha. tiền mình mất mình k buồn nhưng làm ae mất tiền theo mình thấy áy náy lắm. trước mình cũng hay như vậy, theo dõi CT thấy húp thông mấy ngày, xuống tiền theo thì lại gãy thông, cay lắm 😥

đúng r bác. kết quả là 5 tháng gần đây đều lãi. bỏ hết mấy cái kia đi. ăn 10 ngày k bằng thua 1 ngày đâu. biết soi cầu thì ngon, mình k biết nên chơi vậy cho nhẹ đầu 🥰
ae chơi số chết cũng chỉ vì cầu. càng biết ít cầu càng nhẹ đầu.

ủa đánh STL 3 miền thì phải về 3 con mới hòa vốn chứ nhỉ?

để mình làm thêm cái tổng kết STL để bác so sánh với BTL và chọn cho mình cái hướng chơi tốt nhé !!!
cứ bạch thủ lô mà vã bác ơi. đỏ mút tất. em thống kê stl rồi. ko hiệu quả bằng BTL đâu